Recent content by jongoediga

  1. jongoediga

    Nina tatizo la kutolala yani kutopata usingizi, je naweza kutumia vidonge vya usingizi?

    Mie nasumbuliwa sana na usingizi yaani ata nikitulia tu nasinzia
  2. jongoediga

    Uzi wa vyakula tu

    Supu ya ndomo
  3. jongoediga

    Vituko mitandaoni. Tupia chako

    Nguvu nyingi Sent using Jamii Forums mobile app
  4. jongoediga

    Hizi sio ndoto za kawaida

    Kuota nyumba niliyokua naishi zamani na pashaota majani ndoto hii inamaana gani Sent using Jamii Forums mobile app
  5. jongoediga

    Uume unasimama legelege na nikikutana na mwanamke dakika 2 umelala wakati mwingne wakati wa maandalizi unasimama kisha unalala

    Weka maziwa ya uvuguvugu kikombe kimoja changanya asali vijiko vitatu na habati soda kijiko kimoja koroga kunywa asubuhi na jioni wiki moja tu tatizo lako litakwisha Sent using Jamii Forums mobile app
  6. jongoediga

    Njoo Tuambiane Kijiji Chetu Tulichotoka

    Kisiju pwani
Top Bottom