Recent content by jonasmeda

  1. J

    JamiiForums Tanzania Nini kifanyike kuisambaratisha CCM?

    Ccm nichama kama vyama vingine itakua ileile nandio chama kili tuletea Uhuru .ndio hi Tanzania .amani .upendo
  2. J

    JamiiForums Tanzania Hata kama Serikali ikiwakata ulimi watanzania wote ili wasiongee, tutaongea kwa alama za ishara

    Tuangalie .maneno yaku andika .kumbuka pia hata mitandao inaweza kuifungia.kama itahatarisha amani ya inchi.kwahiyo tuitumie vizuri
  3. J

    JamiiForums Tanzania Natamani utawala wa Magufuli uzidi kushindwa kabisa ili wananchi wapate akili

    Uli kuwa mwizi ndio maana .
  4. J

    JamiiForums Tanzania Mwigulu amedai walichunguza gari iliyomfuatilia Lissu. IGP anasema Lissu hakutoa taarifa Polisi. Je, nani mkweli?

    Toweni nyinyi majibu .maana mnaongoe sana .kama mnamjua MTU nendeni mkaripoti. Waziri ana vyanzo Vingi vya usalama .kupitia vyombo vya usalama ndio maana kasema.tutilie tuache jeshi letu la police .lifanye Kazi yake .tulipe ushirikiano wakutosha.badala yaku lalamika .
  5. J

    JamiiForums Tanzania Mbinu za CHADEMA kuichafua serikali zimeshindwa

    Tunadaiwa. Ndio na deni lataifa lili somwa bungeni pamoja hilo deni .swali kinacho washa nini.kua tetra wangu .wazetu wazungu linpo tokea jambo Lima msalahi na inchi yao wana unguna kwa nguvu zote hajalishi nini kitatokea .kila inchi INA daiwa bana .kwanza lisu nimbunge wangu ntangu...
  6. J

    JamiiForums Tanzania Sioni sababu ya kumuachia Lissu Mapema, akiachiwa mapema asikamatwe tena tumeuchoka mchezo huu

    Haswa ana acha jimbo kule ntangu achaguliwe haja hwahi kufika kujua matatizo yawanainchi wake Sent using Jamii Forums mobile app
  7. J

    JamiiForums Tanzania Dodoma: Sakata la Bosi wa UN kufukuzwa nchini latua bungeni

    Hawana chakujadili.walizoea kuisema serikali kipindi kile ili waunde tume ya uchunguzi.sasa hakuna hilo.watatue matatizo yama jimbo yao .sio kudandio mambo.
  8. J

    JamiiForums Tanzania Dodoma: Sakata la Bosi wa UN kufukuzwa nchini latua bungeni

    Hawana chakujadili.walizoea kuisema serikali kipindi kile ili waunde tume ya uchunguzi.sasa hakuna hilo.watatue matatizo yama jimbo yao .sio kudandio mambo.
  9. J

    JamiiForums Tanzania Mwakyembe unataka kutuaminisha kuwa maamuzi kesi ya richmond serikali ili mbeba Lowasa!!!

    Kama kweli irudi bungeni.moto uwake tena .ijulikane
  10. J

    JamiiForums Tanzania Wapinzani hawajashindwa kuing'oa CCM, tatizo ni mfumo

    Tatizo ni lao hawaandai viongozi. tatizo lao kuokota viongozi.wanao toka ccm.maana .wanapiga kelele.hawa mafisadi wakubwa.baadae.wanasema .oohuyu mzuri.anafaa sana .wana sahau wao wali mchufua.1 waangalie njinsi yakupata viongozi bora na si bora viongozi.wakuteuliwa na...
  11. J

    JamiiForums Tanzania Hoja ya Mbowe waliyoidharau wabunge wa CCM imeanza kupata majibu

    Inchi uko salama .hiyo marecani inayo isema kila dakika moja kunauhalifu. Lakini wazetu haya kwao sio siasa kwetu sisi kila kitu nisiasa .sasa wana siasa watu .wana tu imanisha kwama tukio,kwao agenda kubwa .lakini mchango wakitaifa.amba yo ndio kero kwa wanainchi.huduma mbali mbali .kama maji...
  12. J

    JamiiForums Tanzania Hii ndio Tanzania ya Magufuli, Unashangaa nini?

    Acha uongo
Back
Top Bottom