Recent content by John Amigo

  1. John Amigo

    Wanawake muwe na fairplay muda mwingine

    Uume c ndo ndoa ilipo inakuaje ulale sasa lazima vikao [emoji1787][emoji23][emoji23][emoji23] Sent using Jamii Forums mobile app
  2. John Amigo

    Natafuta mume Mkristu

    Ukifikisha miaka 34 nitafute tuanzishe familia yetu Sent using Jamii Forums mobile app
  3. John Amigo

    Mwanamke mwenye sifa hizi anahitajika haraka

    Njoo kwangu lafiki [emoji524]
  4. John Amigo

    Ni lazima kuoa ama kuolewa? Kwanini tusizae tu na kila mtu akaendelea na utaratibu wake?

    Umeniua mbavu mzee baba [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
  5. John Amigo

    Tofauti ya Alphard V na Alphard G

    Bin Chuma75, V6 ndo injini kubwa ile G ni 4cylinda
  6. John Amigo

    Natafuta mume

    Ni pm
  7. John Amigo

    Nahitaji mwanamke aliye tayari kwa ajili ya ndoa

    Mi napendaga izo flat screen
  8. John Amigo

    Nahitaji mpenzi wa kiume

    Upo makini na esabu kaka [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
  9. John Amigo

    Natafuta Mwanamke atakayekuja kuwa mke wangu

    Baba aliniasa Sent using Jamii Forums mobile app
  10. John Amigo

    Natafuta Mwanamke atakayekuja kuwa mke wangu

    Kwema wanazengwe, Kama apo juu palivyo Mungu akijaalia baadae awe wife umri kuanzia 25yrs angalau. Mimi ni Christian, muajiriwa, my age 28 sina vipengele vingi lakin awe tayari kupima afya cha kwanza lakin asiwe mchaga Asante Sent using Jamii Forums mobile app
  11. John Amigo

    Mimi ni dereva wa magari, nina cheti cha NIT na leseni daraja C1 na uzoefu wa kutosha

    Mi naongea vzur na credit ya language ipo ni dereva pia Sent using Jamii Forums mobile app
  12. John Amigo

    Kazi ya ku type kwa kutumia computer njoo nikuunganishe!

    Lak kwa mwez nafasi lazima iwe wazi [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Sent using Jamii Forums mobile app
Top Bottom