Mimi ni dereva wa magari, nina cheti cha NIT na leseni daraja C1 na uzoefu wa kutosha

Joowzey

JF-Expert Member
Nov 13, 2015
12,842
2,000
Yani jamaa una leseni kubwa na cheti juu ila hujui kuvitumia,ama kweli penye miti hakuna wajenzi
 

Stanley.

JF-Expert Member
Sep 6, 2011
597
250
Kama unaelimu ya kidato cha nne jisajili katika tovuti ya utumishi ili nafasi zikitoka uombe. Hata sasa zipo nafasi za udereva huko
 

BOOOS

Member
May 21, 2016
79
125
Umeonaaa eh? Yaani jamaa yupo tu kakaa kama boga!! Halmashauri kila leo wanatoa nafasi za kazi,au anangojea mpaka ashikwe mkono apelekwe kwenye gari kabisa,apewe funguo
Madereva wenye sifa kama zake na zaidi wapo wengi tu lakini hawapati hata daladala tu, kwaiyo msimlaumu na inavevekana hata hiyo C1 kaipata mwaka huu au mwaka jana ko huenda pia hana experience kubwa ya kuendesha magari makubwa ya abiria cha kufanya apambane tu asikate tamaa,
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom