Recent content by jjs2017

  1. jjs2017

    Zawadi kwa mpenzi...

    Aiseeee.... Sasa hapo utakua umetoa zawadi au umenunua penzi kwa 5000 bila yeyekusanuka?
  2. jjs2017

    Mwanamke ukitaka nikuchukie nifanyie kitu hiki kwa awamu hii ya Tano

    Mwanamke ni mali yetu .. hivyo kama unavyo miliki gari au nyumba kali na kuihudumia hivyo hivyo na kwao cz ni mali zetu ... Kama una bisha rejea maandiko
  3. jjs2017

    Aliyeelewa hizi picha atufafanulie

    Kweli wanawake wanakazi ya kulea
  4. jjs2017

    Hivi ndivyo demu / ke anavyo liwa

    Hivi ndivyo demu / ke anavyo liwa?
  5. jjs2017

    Je, huu sio ubakaji wa kwenye ndoa?

    Hivyo si ndio amepigwa na pindo la kanga
  6. jjs2017

    NAMNA YA KUFUFUA MAPENZI YA ENZI HIZO

    Tukitaka mapenzi ya enzi za mama zetu ya rudi na hawa wanawake watupende na kuheshimu wanaume bila kujali ile zana ya 50_50 imewaathiri vipi, njia sahihi ni kwa wanaume wote kuadhimia kuto wapa wala kuwa honga ela hawa wa kina dada wasasa bila kujali wapo na matatizo gani.
  7. jjs2017

    Najuta kuwahi kuoa, mke wangu hanivutii tena

    Mkuu siku ukikosa ela akili yako itakaa vizuri
  8. jjs2017

    Jiwe gizani kwa wanawake! Ukisikia kilio limekupata!

    Wanawake hawajui wanahitaji nini ... Tuwaache tuu kama walivyo na mihangaiko yao cha msingi pichu avue mengine watajijua wenyewe
  9. jjs2017

    Wanawake mnaowatega wanaume fueni nguo zenu za ndani na mzishone

    Habari za wakati huu.. Nawasilisha hivi nyinyi wanawake mnaowatega wanaume kwa kuwapanulia mapaja yenu na kuinama inama huku nakule ili mjiache wazi kwa lengo la kumnasa mwanaume . Nawaambia hivi mshone hizo nguo zenu za ndani na mjifunze kuzifua hasa hasa katikati na kwenye mapindo nadhani...
  10. jjs2017

    Najuta kuacha kazi

    Bila shaka kama ni mumeo wa ndoa jaribu sana kuangalia wapi ulimi ulikuponza .. zen ujiweke sawa na dhani mambo yatakua poa tuu.. wanaume hatujui kupigiana makelele na mwanamke action inatosha
  11. jjs2017

    X-wangu ananitumia picha zake

    Habari za wakati huu wana jamvi.. kuna mwanamke nilisha wahi kudate nae na tukaachana miaka 7 ilopita kisa hakieleweki hadi sasa.. ila chakushangaza anatabia ya kunitumia picha zake naombeni kujua huyu dem anajilengesha au hajielewi.. Wataalamu wamambo na wasubiria hapa
  12. jjs2017

    Sioni faida ya kalio kubwa kitandani

    Huyu jamaa sidhani kama anageuka nyuma akipishana na mwanamke
  13. jjs2017

    Kwanini ipo hivi

    Picha za avatar hapo zina nichezea akili ndugu.. zinabadilika inatokea ambayo hata sijaiweka
  14. jjs2017

    Kwanini ipo hivi

    Naombeni kujuzwa hii a/c washa i haki au ni nini hiyo maana hiyo avatar niliyo iweka aio inavyo onekana ni kicomment?? Msaada tafadhali
  15. jjs2017

    Sijawahi kufanya mapenzi, nasubiri muda muafaka ufike

    Huyu jamaa huyu!!! Daaah!! Hayuko serious kabisa
Top