Jaribu kuficha upumbavu wako. All of a sudden Rick Ross anampongeza samia leo!? Kwa kipi!? Average Americans hawazifahamu nchi kibao duniani . Ndio leo waizungumzie Tanganyika!?
Mnanunua wajinga kwa pesa za walipa kodi ili waongee upumbavu mnaowamezesha kisha mnatuona wajinga, au sio!? F_ck you...
Aliyechomoka kwenye kifo kule Katavi baada ya kuwa amepigwa risasi ndiye aliyethibitisha uovu wa mafwele. Kama huwezi kumuamini huyo subiri waliouawa warudi kukuthibitishia au yakukute wewe.
Mpumbavu wewe mjinga . Gharama ya mafuta Naija ilipanda baada ya Tinubu kuondoa subsidies kwenye mafuta . Dangote amesaidia pakubwa kutuliza thamani ya fedha ya Naija.
Wewe ni mweupe kabisa kichwani. Mjinga sana wewe jamaaa kumbe. F_ck you.
Yeye Nyerere nsio alitengeneza mazingira ya watu (viongozi) waliotokana na ccm kuogopa kufanya chochote ambacho kingeonekana kama chokochoko za kuvunja muungano.
Kila mtu anakumbuka kilichomkuta Aboud Jumbe mpaka kugeuzwa mfungwa nchi jirani mpaka kifo chake. Huku kundi la Wabunge G55 nalo...
Umesahau nyingine ile "kesi uchwara ya mgao wa mali Bara na Visiwani " ya wale machawa akina salum mwalimu na kuzuia chama kufanya kazi kwa muda mrefu.
Punguza upumbavu kichwani mwako. Yaani ufungue kesi ya Uhaini leo huku ukitegemea ushahidi wa miezi mitano baadae!? Ina maana mpaka unaifungua kesi ulikuwa huna ushahidi!?
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.