Recent content by James88

  1. James88

    Polepole: Hatuwezi kuzuia watalii kwa sababu ya Corona, tutapambana nayo kama tunavyopambana na Upinzani. Nchi inategemea watalii

    Tukifikia ile hali ya Italy hakuna mtalii atakanyaga Bongo. Hapo ndio utakapoona nzi wa kijani hawana akili. Akili yangu inanituma kwamba mipaka haifungwi ili watu waumwe tupate gawio kutoka WHO then wagawane. Kama kweli kuna watu wamepanga hivyo. I swear, corona itawatafuna na hayo magonjwa...
  2. James88

    Mazingira gani ya hatari uliwahi kufanya mapenzi?

    Mimi wakati nasoma O level from home mpaka shule ilikuwa 4km na nilikuwa natembea. Ulikuwa ni mwendo wa 45min tu. Hivyo 5km hata siyo nyingi
  3. James88

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    juice ya tende, mtaani tupo mkuu ni wewe tu
  4. James88

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Me nilishamchana...
  5. James88

    Sitosahau Polisi walivyotuzuia tusifanye maombi ya kumuombea Tundu Lissu baada ya kushambuliwa na risasi

    Ulipaswa kumwambia meko toka zamani apunguze chuki. Haya yote yasingekuwepo.
  6. James88

    Sitosahau Polisi walivyotuzuia tusifanye maombi ya kumuombea Tundu Lissu baada ya kushambuliwa na risasi

    Tuleteeni basi meko hapa tumuone live. Nitatembea uchi mimi walahi.
  7. James88

    Watanzania tuelezwe ni wapi alipo Rais wetu Mpendwa John Magufuli, ni haki yetu kujua

    Sasa ndio wameanza kujua kuwa kuna ubinadamu eh?
  8. James88

    Watanzania tuelezwe ni wapi alipo Rais wetu Mpendwa John Magufuli, ni haki yetu kujua

    Kila mtu atavuna apandacho, tusilazimishane kutaka mavuno mema kwenye pando la mtu, lets be serious in harvesting time!!! Mlipanda bange halafu mnataka mvune mahindi. Hilo haliwezani
Top Bottom