Recent content by inysi

  1. I

    JamiiForums Tanzania Wapinzani kuweni macho na kauli ya leo ya Rais

    Elimu,elimu ,elimu. Sent using Jamii Forums mobile app
  2. I

    JamiiForums Tanzania Wapinzani kuweni macho na kauli ya leo ya Rais

    Ei Sent using Jamii Forums mobile app
  3. I

    JamiiForums Tanzania Lukuvi: Kama mtu haendelezi shamba lake au kiwanja chake ni sababu tosha ya kunyang’anywa

    Serikali,mahakama,bunge, Sent using Jamii Forums mobile app
  4. I

    JamiiForums Tanzania Nauliza tu: Hivi Mbunge Jason Rweikiza huwa bubu?

    Kati ya wabunge waliyowahi kuongoza jimbo la Bukoba vijijini ambaye hajafanya chochote ni uyo,tetemeko la ardhi lilitokea katika jimbo lake lakini hakuna kitu alichowasaidi 2020 hasahau kabisa
  5. I

    JamiiForums Tanzania IKULU, Rais Magufuli akutana na Wakuu wa Mikoa na kuwaagiza wagawe mashamba yasiyoendelezwa

    Mapambano ya kugomania ardhi yanakuja,
  6. I

    JamiiForums Tanzania Rais Magufuli: Msimamo wangu wa kutoteua upinzani bado upo palepale

    Kadiri siku zinavyozidi kwenda..........
  7. I

    JamiiForums Tanzania Naziona dalili za kubadili katiba Rais aongezewe idadi ya wabunge wa kuteuliwa

    Mwanamama anakuwa waziri wa nishati,
  8. I

    JamiiForums Tanzania Dalili ya kuyumba kwa mifuko ya hifadhi ya jamii, FAO la kujitoa lafutwa Rasmi

    Kama wabunge wa ccm wataipitisha hii sheria ,basi hakuna haja ya kuwa na bunge
  9. I

    JamiiForums Tanzania Rais Magufuli siasa si uadui, Una kifua kweli?

    Mahakama yeye ,bunge yeye,selirika yeye , (kwanini tunakatiba)
  10. I

    JamiiForums Tanzania It's just a Matter of time: Tumshauri Kujitafakari And Do The Right Thing or Live And Let Die?

    Waliofukuzwa kazi Kwa kufoji vyeti walikuwa hawana makosa! Kama nayeye alivyoji vyeti aondoke ofisin.
  11. I

    JamiiForums Tanzania Rais Magufuli ateua mabalozi, Emmanuel Nchimbi aula Brazil

    Waitangaze Tanzania,
  12. I

    JamiiForums Tanzania Mkuu wa Wilaya ya Kishapu: Ukame umeua mifugo 3,000

    Atakubali tu,muda ulifika.
  13. I

    JamiiForums Tanzania Kwa nini watu ambao hawajatoa hata Shilingi (KGR), wana kelele sana?

    Ungekuwa umeguswa na wewe husingekuwa mwepesi wa kuongea haya maneno.
Back
Top Bottom