Recent content by Inkoskaz

  1. Inkoskaz

    Kila kitu unachopaswa kujua kuhusu Cryptocurrency na Bitcoin na kwanini siyo uwekezaji mzuri kwako kwa sasa

    Kuhusu Forex na Bitcoin nk Nitajaribu kuelezea kidogo kwa kadri ya ufahamu wangu na uzoefu nilionao juu ya hizi biashara. Kinyume na watu wengi wadhaniavyo ama walivyoaminishwa Forex au Bitcoin sio utapeli na wala sio biashara ya Pyramid Scheme kama DECI,QNet na zinginezo. Forex: Kama jina...
  2. Inkoskaz

    Kila kitu unachopaswa kujua kuhusu Cryptocurrency na Bitcoin na kwanini siyo uwekezaji mzuri kwako kwa sasa

    Kuhusu Forex na Bitcoin nk Nitajaribu kuelezea kidogo kwa kadri ya ufahamu wangu na uzoefu nilionao juu ya hizi biashara. Kinyume na watu wengi wadhaniavyo ama walivyoaminishwa Forex au Bitcoin sio utapeli na wala sio biashara ya Pyramid Scheme kama DECI,QNet na zinginezo. Forex: Kama jina...
  3. Inkoskaz

    Uchaguzi 2020 A night with Tundu Lissu and Sheikh Ponda at Karatu

    Wote wamewahi kuonja ladha ya shaba
  4. Inkoskaz

    Tajiri wa mahindi Mbinga, Songea awatapeli wananchi

    Ofa ya bei kubwa imewatia tamaa kukopesha
  5. Inkoskaz

    Uchaguzi 2020 Leila Sheikh: Marekani wana kizabinazabina kwa matamko yao kuhusu uchaguzi wa Tanzania

    Nimemsikia na kumshangaa! Eti US vizabinazabina.Mpaka mtangazaji akamkatia mic na kumpa Ali Mutasa na Kennedy Wandera. Zaidi anasema Uhuru wa habari upo na Chadema wana gazeti lao la Tanzania Daima wanalitumia kwa kampeni(Halafu anajiita Muandishi na mtetezi wa wanawake!) TZ tuna safari ndefu
  6. Inkoskaz

    Nimeangamiza jeshi la Kunguni kimasihara

    Read the attachment
  7. Inkoskaz

    Nimeangamiza jeshi la Kunguni kimasihara

    https://www.google.com/url?sa=t&source=web&rct=j&url=https://amp.usatoday.com/amp/2486528001&ved=2ahUKEwiDrf-_nZ7sAhVDtXEKHYwmAIEQFjABegQIBBAF&usg=AOvVaw1spQxRVt0Z4WuaqjhiPGJw&ampcf=1
  8. Inkoskaz

    Nimeangamiza jeshi la Kunguni kimasihara

    Hujasafiri wewe wala hujui dunia ya hao wadudu.Hotel hufanya fumigation na hata kuuza bed and mattresses hali hiyo ikitokea. Ni wageni wasio na mualiko popote pale
  9. Inkoskaz

    Nimeangamiza jeshi la Kunguni kimasihara

    Kunguni hawafuati uchafu wala sio dalili ya uchafu kama chawa au mende.Kunguni au "Bed Bugs"ni wadudu wasumbufu wasioambukiza ugonjwa na wapigao kambi kwenye hostels,mahotel,siti za tren,mabasi hata meli na mahospital. Wadudu hawa huhama na nguo,mabegi,mito nk from one place to another...
  10. Inkoskaz

    Mabadiliko ya Profesa Kabudi kwenye sheria ya madini yanalitesa Taifa. Nini kifanyike?

    Sijasoma yote ila maelezo yako mazuri na yapo kitaalamu na yanavutia.Shida hao viongozi na wananchi watakuambia umetumwa! Something has to be done hata kwa nguvu, otherwise we are falling to the dark side
  11. Inkoskaz

    Suala la Bank kama CRDB kufungua ofisi leo

    Acha kuwa mbaguzi wa dini..Pia sio branch zote huwa wazi na kuwezesha kupangwa zamu wasio waislam ili staff waislam wakasherehekee. Hata sikukuu za kikristo huduma huwepo mbona hili hujagusia? Kumbuka wapo hata wateja waislam waliohitaji huduma leo na wamezipata
Top Bottom