Recent content by Ingeta

  1. I

    Hizi ni Salamu za pongezi kwa Ali Kiba

    Big up kiba
  2. I

    John Heche okoa jahazi, BAVICHA imemshinda Katambi, Inakufaa

    Mimi mwenyewe sikuwahi msikia nilishangaa kuchaguliwa Mkt wa BAVICHA imepwaya sana na sidhani kama ataweza hata shinda Ubunge kama hata fomu ananyang'anywa
  3. I

    Daktari feki akamatwa Mtwara

    Bado wapo Wengi tu
  4. I

    Wanachama wa CHADEMA Ludewa wachoma kadi na kuhamia ACT-Wazalendo

    Filikunjombe ni Jembe achawaende hakijaharibika kitu.
  5. I

    Uzinduzi wa Mradi wa Mabasi yaendayo Kasi(BRT) Dar - Agosti 17, 2015

    Nikweli au Unawaponda Chelsea kwa kushindwa leo na City.
  6. I

    Hebu jamani, mstaarabike muda mwingine...

    Hao sio Ukawa ni wa Nec
  7. I

    Lowassa atakatiwa rufaa kwa kuanza kampeni mapema, atakatwa tena

    Sitawaangusha pia ni Ahadi
  8. I

    Nipo Moshi kikazi, mbona utitiri wa shule kila kona ninayopita?

    Na ahadi hewa ya laptop moshi ndo watafaidi kwani wakovizuri ktk miundombinu.
  9. I

    WIKIPEDIA wamkaanga Edward Lowassa, sijui ataponea wapi huyu bana

    Hatamkitoa Ahadi za kugawa makufuli mbali ya miujiza ya Laptop....NIUKAWA2015.
  10. I

    Mbowe amkaribisha rasmi Lowassa CHADEMA

    Na mwanaume lazima utafute pesa kwa Akili....siyo kuiba iba ni #E .L2015
  11. I

    PICHA: Waziri wa Ujenzi na Rais Kikwete wazindua barabara za lami mikoa ya kusini 60 km Lindi

    Wakazindue na Meno ya Tembo yaliyokamatwa bara Ulaya.
  12. I

    Chiku Abwao: UKAWA ni genge la Wafanyabiashara na Mafisadi wapya wanaonyemelea Ikulu

    Sialikuwa anataka jimbo la Lukuvi kafikaje Iringa mjini tena.
Top Bottom