Recent content by in ha

  1. in ha

    Rais Mama Samia Suluhu amtembelea kumfariji Mama Janeth Magufuli

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
  2. in ha

    Karibuni kwenye harusi yangu

    Hongera
  3. in ha

    Karibuni kwenye harusi yangu

    Divorce! Daah
  4. in ha

    Albamu mpya ya Burna Boy ni moto mkali sana

    Mkuu una macho ya rohoni...yametimia
  5. in ha

    Mke wangu hajarudi hadi sasa hivi

    Pole musukuma
  6. in ha

    Nimejitoa kwa mpenzi wangu nimegundua haya. Je, nifanyeje?

    Nlijua wanapatikana sayari nyingine aisee kumbe bado wapo hata sayari hii!!
  7. in ha

    Nina maumivu makali sana kutokana na kupoteza muda kwenda mkoa mwingine kutoa mahari binti akajificha na kutoweka

    Nazani kosa lilianzia kwenye kazi uliyomkuta nayo ambayo uliona haimpendezi Mungu ukaamua kumuachisha...Nawaza tuu isije kuwa alikuwa anafanya ukahaba ukahisi atabadilika! btw pole ila utakuwa umepata darasa zuri jipe muda utapata atakae kufaa
  8. in ha

    Unawezaje kurudiana na X wako?

    Ni kusonga mbele tuu kama injili
  9. in ha

    Mshahara wa Mwezi wa 7 kimya

    Hivi mshahara ushatoka! Mbona mimi sjapata au wanaweka kwa makundi makundi
  10. in ha

    Natafuta Mume

    Unaonekana kukata tamaa na unaona ndoa ndio suluhisho la changamoto ya kukosa ajira ...tarehe 28 usifanye makosa
  11. in ha

    Nimeoa nina miezi miwili lakini naona kero kwa mambo haya

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Top Bottom