Recent content by Ibn Muhammad

  1. I

    JamiiForums Tanzania Bashe: CCM acheni unafiki, mimi nimeshakamatwa na watu wa usalama. Nipo tayari mniondoe kwenye chama

    Ha ha haaaa, kweli tanzania kubwa na kila mtu ana akili zake
  2. I

    JamiiForums Tanzania Unaanzaje kumvua nguo mke wa mtu?

    Wanaume hawabaki, mwanamke ndo mwenye maamuzi. Kutongoza kwa mwanaume ni sehemu ya maumbile, kukubali kwa mwanamke ni option. Kosa hapo ni huyo mke wa mtu anaechora "V" kuikinga "I" nje ya mumewe.
  3. I

    JamiiForums Tanzania Ni kosa gani ambalo utalijutia maisha yako yote?

    Ushaliwa....watu wazima tushaelewa
  4. I

    JamiiForums Tanzania Mtihani: Sina kazi ila nimepata fursa ya kutengeneza filamu za ngono nje ya nchi

    Ha ha haaaa.....Namkumbuka mzee mmoja hivi alisemaga ''UNATAKA KULA TU BILA KULIWA'' Hakika yatatimia, all the best brother. Hellfire is waiting for you
  5. I

    JamiiForums Tanzania Itakuwaje Watu warefu wakipanda ndege zetu

    NDEGE ZENYEWE BADO CHANGA,ZIKIKUA ZITAWEZA KUACCOMODATE HAO WAREFU
  6. I

    JamiiForums Tanzania Siku ya WAZEE: Kisa cha Mzee wa miaka 94 aliyemsitiri JK Nyerere na kisha kutelekezwa na Serikali

    Watu wabaya gani walikua wanamtafuta Nyerere?, KWA KOSA GANI na wapi? Je usalama wa taifa ulikuwa wapi kipindi hicho chote?
  7. I

    JamiiForums Tanzania Ungenisikiliza, baba yako (Waziri Tz) asingenipeleka gerezani

    Madhara ya tabia za uasherati ukiwa mdogo, usirudie tena ukishindwa kabisa funga ndoa. Tenda wema enenda zako
  8. I

    JamiiForums Tanzania Naomba kujibiwa maswali haya kuhusu kanisa la KKKT

    Bora Uendelee kuwa mpagani mkuu, hayo maamuzi ni sawa na kutoka kwenye mdomo wa mamba na kuingia kwenye mdomo wa Kiboko. Ushauri wangu ni bureeeeeeee, sihitaji senti tano yako mkuu.
  9. I

    JamiiForums Tanzania Mtakatifu John Paul II alipokuwa Tanzania

    KWELI WE MTANGANYIKA, wenzio tulishatoka huko sasa hivi ni WATANZANIA:D:D:D:D:D
  10. I

    JamiiForums Tanzania Wapagani wa kale waliabudu Utatu Mtakatifu

    HUWEZI kuelewa utatu mtakatifu mpaka ROHO WA BWANA akushukie.....Usiulize masanamu tunayoyasujudia, ni njia tu ya kufikisha maombi kupitia kwa BIKIRA, Then Mtoto, Then BABA. YESU ANGEKUWEPO, KAZI YA KWANZA INGEKUA KUVUNJA MASANAMU YOTE YALIYOPO MAKANISANI KAMA ALIVYOFANYAGA ZAMANI HEKALUNI. ;););)
  11. I

    JamiiForums Tanzania Mtakatifu John Paul II alipokuwa Tanzania

    PAPA anasujudu, wewe unapiga vinanda na kucheza mdundiko........ama kweli Ufalme wa Mungu watarithi wachache wenye kusujudu kama PAPA. PAPA Anavaa KANZU, we unakomaa na SUTI ya kachumbari, halafu SUTI nyeusi juani...tai nyekundu:mad:, viatu vyeupe, sharti njano o_O na superblack kichwani:D:D:D...
  12. I

    JamiiForums Tanzania Mafanikio ya Rais Magufuli: Viva Rais Magufuli, viva Tanzania

    Very SAD, where do we make mistake?
  13. I

    JamiiForums Tanzania Waziri Mkuu Kassim Majaliwa ni muumini wa imani ipi?

    Je, Dini ziko nyingi, waweza kua multireligious or pagan or non-religious person...worry out! kwani mzee kingunge ni Dini gani? Stop religious conspicuousness
Back
Top Bottom