Recent content by HSIRAJI

  1. HSIRAJI

    Nilivyokwenda Afrika Kusini bila kuwa na Ndugu wala Rafiki kule

    Ok shukurani mkuu ngoja nipumzishe fuvu sasa
  2. HSIRAJI

    Nilivyokwenda Afrika Kusini bila kuwa na Ndugu wala Rafiki kule

    Mkuu unaendelea tena au tulale kwanza??
  3. HSIRAJI

    Ni usemi upi umekugusa?? Na kwanini??

    14: Ukipenda Chips Usiogope mimba,-mswahili flan
  4. HSIRAJI

    Wahandisi watusaidie: Kwanini Tanzania Matumizi ya Matofali yenye Uwazi Katikati ni Madogo Sana?

    Mleta mada na atcl ni majamaa ujui faida zake baada ukubali umekalia kubsha et ugoogle mara swal lmewalenga ma engineer WAFATE INBOX SASA. ANY WAY PROFILE PICTURE INAJIELEZA
  5. HSIRAJI

    Nini kitatokea iwepo utadanganya jina na maelezo kituoni

    Finger print wapi. Bongo au unaongelea south HUKO kaka hzo scanner znakaliaga upande Gani sjawah kuziona
  6. HSIRAJI

    Nini kitatokea iwepo utadanganya jina na maelezo kituoni

    Mkuu wataalamu wa SHERIA naona wamekula kona hawana cha kusema juu ya hili. Utanidai nimuulze TL MUGHWAI
  7. HSIRAJI

    Nini kitatokea iwepo utadanganya jina na maelezo kituoni

    Habarini wakuu Moja kwa Moja kwenye mada: Jameni nimeamka nikawa nawaza kitatokea nini KWA mfano utaamua kudanganya JINA na MAELEZO KITUONI ili kusudi uje ukatae hyo kesi haikuhusu KWA mfano upo mkoa wa ugenini ukakamatwa let's say na vitu vya wizi sasa kama mnavyojua jeshi letu la polisi...
  8. HSIRAJI

    Mtozi Alloyce Nyanda: Kuna watu wanamtumia Swai kumchafua Sabaya

    Huyu ilitakiwa akosane na wajahdinah ndo angejua nini maaana ya kisu shngon
  9. HSIRAJI

    Situations zinazopelekea kuua mtu bila kujiuliza

    Ukiniletea unajua "Mimi ni nani?" "Huna cha kunifanya na umenidhulumu" naweza chezea kichwa chako kama mpira
  10. HSIRAJI

    Jirani anishangaza kwa matumizi yake ya Internet

    Halotel nenda haloshop utapata inaitwa tanzanite hyo line
  11. HSIRAJI

    Maisha yamenishinda, vita imenishinda

    Duh waache kuweka expection kubwa
Top Bottom