Recent content by Hassan Mambosasa

  1. Hassan Mambosasa

    JamiiForums Tanzania Vituko mitandaoni. Tupia chako

    Watu na zivu zao
  2. Hassan Mambosasa

    JamiiForums Tanzania Kasongo series

    Hata akimbie vipi lazima apige U turn aingie na matako shimoni
  3. Hassan Mambosasa

    JamiiForums Tanzania Kasongo series

    Akili zake
  4. Hassan Mambosasa

    JamiiForums Tanzania Siri ya Utajiri wa Israel: Akili Badala ya Madini

    Hata mimi nauona hapa Ukristo kwenye Takwimu ulivyoshamiri Israel kuuzidi hata Uislamu
  5. Hassan Mambosasa

    JamiiForums Tanzania Siri ya Utajiri wa Israel: Akili Badala ya Madini

    Mambo ya kutumia fikra sana hayapaswi kuelezewa kwa wendawazimu
  6. Hassan Mambosasa

    JamiiForums Tanzania Siri ya Utajiri wa Israel: Akili Badala ya Madini

    Haohao unaowaita wafuga madevu wapo Lebanon wengi na asilimia kubwa ni wakristo kuliko waislamu. Ila watu wa Mungu unaowaita hawaishi kudhalilisha hadi makanisa wanayotumia kusali na wanakejeli hadi madhabahu zao. Ila kwakuwa una udini na ubongo wako umefagiwa utambuzi na kujazwa mavi ya mbuzi...
  7. Hassan Mambosasa

    JamiiForums Tanzania Siri ya Utajiri wa Israel: Akili Badala ya Madini

    Kibaya zaidi hawawajui na wala hawaitambui hiyo imani yako inakufanya uwaite taifa teule. Wakiulizwa kuhusu masihi wanasema wap hajaja na huyo mnayemwamini ni mhuni tu. Yaani hata nchini kwao Waislamu wamewazidi idadi watu wa imani yako.
  8. Hassan Mambosasa

    JamiiForums Tanzania Wahouthi waua Mahujaji huko Saudia-Arabia.

    Hawa ni vibaraka wa Marekani na Israel hata ukifuatilia hulka zao na wale wanajeshi wa Israel wanaofanya uharibifu Lebanon utaona wanafanan kiaina fulani
  9. Hassan Mambosasa

    JamiiForums Tanzania Vituko mitandaoni. Tupia chako

  10. Hassan Mambosasa

    JamiiForums Tanzania Niliwahi kuachwa kisa kumtania mchumba

    Kuhusu kutania hii jinsia niliacha pale nilipomtania binti fulani hivi akaniokotea mawe. Nina matani mabaya sana na yale ambayo yanagusa ukweli ndani yake, tena nayatoa huku nacheka. Hadi kuna binti mmoja aliwahi kuniambia asiyekuzoea atapata shida. Ila shida nilipata mimi kwa kushikiwa mawe
  11. Hassan Mambosasa

    JamiiForums Tanzania Niliwahi kuachwa kisa kumtania mchumba

    Alikuwa anatafuta nafasi muachane na wewe ukampatia
  12. Hassan Mambosasa

    JamiiForums Tanzania Je, ni uchawi au saikolojia?

    Nilikuwa huko Pangani, kuanzia Upande huo hadi Handeni kwa Msisi ni nuksi. Mengine ukiyasikia utaona kama hadithi za kufikirika. Hiyo gari ni shuhuda
  13. Hassan Mambosasa

    JamiiForums Tanzania Je, ni uchawi au saikolojia?

    😀Mengine unaweza usiamini ila nenda ule mji uzingue wenyewe utapata jibu. Nikikumbuka kuna gari lilitumbukia mto Pangani likazama kabisa, mwenyewe akalalama sana akaambiwa toa hela utalikuta gari lako kesho hapa. Alipotoa akaambiwa nenda, kesho yake kalikuta nje ya maji, na waja hawakutumia crane
Back
Top Bottom