Recent content by Harold Msumba

  1. Harold Msumba

    JamiiForums Tanzania Ma-TO wawili katika mtihani mmoja Japhet S John na Aude G Kileo

    Hahhaha we jamaaa eti kwa niaba ya sie vilaza wenye gentle jf raha sanaa
  2. Harold Msumba

    JamiiForums Tanzania Serengeti chupa kubwa ni TZS 2,000, Mungu atupe nini?

    K vant ndio ipi mkuu
  3. Harold Msumba

    JamiiForums Tanzania Tukumbushane vipindi na tamthilia maarufu za kwenye TV za kipindi hicho. Mnakumbuka wapi?

    Ilikuwa lazima uache kazi zingine usifanye
  4. Harold Msumba

    JamiiForums Tanzania Tukumbushane vipindi na tamthilia maarufu za kwenye TV za kipindi hicho. Mnakumbuka wapi?

    Samcezar upo vzr ndugu Kisare angu
  5. Harold Msumba

    JamiiForums Tanzania Tukumbushane vipindi na tamthilia maarufu za kwenye TV za kipindi hicho. Mnakumbuka wapi?

    Hili tangazo lilikubalika sana na wadau wengii kipindi kila safi sana mleta tangazo
  6. Harold Msumba

    JamiiForums Tanzania Mimi na Mchepuko wangu tunawatakia Kheri ya Mwaka Mpya

    Huenda usemi wako ukawa kweli sasa nipe maujanja zaidi
  7. Harold Msumba

    JamiiForums Tanzania Nimerudi baada ya kimya kifupi

    Queen Kan huyo ndio Mimi original no copy hapo
  8. Harold Msumba

    JamiiForums Tanzania Mimi na Mchepuko wangu tunawatakia Kheri ya Mwaka Mpya

    Miss Chagga kujipanga pia nimuhimu chamsingi umakini kama mwanzo
  9. Harold Msumba

    JamiiForums Tanzania Mimi na Mchepuko wangu tunawatakia Kheri ya Mwaka Mpya

    Hahaha jamani ni mabadiriko ya sayansi na teknolojia
  10. Harold Msumba

    JamiiForums Tanzania Nimerudi baada ya kimya kifupi

    Sure!! Some help please
  11. Harold Msumba

    JamiiForums Tanzania Mimi na Mchepuko wangu tunawatakia Kheri ya Mwaka Mpya

    Hahhaa kwanini mkuu
  12. Harold Msumba

    JamiiForums Tanzania Mimi na Mchepuko wangu tunawatakia Kheri ya Mwaka Mpya

    Nitamnyonga hakiamama asijaribu mtuu
  13. Harold Msumba

    JamiiForums Tanzania Sitaki kuamini kama mpenzi wangu niliyempenda kwa moyo wote ndio ameniacha rasmi

    Tafuta mwingine maisha yaendelee mkuu hakuna jipya tena hapo zaidi ya kukiumiza tuu
  14. Harold Msumba

    JamiiForums Tanzania Mimi na Mchepuko wangu tunawatakia Kheri ya Mwaka Mpya

    TUNASHUKURU Mungu tumevuka salama
  15. Harold Msumba

    JamiiForums Tanzania Nimerudi baada ya kimya kifupi

    Hamjambo wana jf wenzangu. Kheri ya mwaka mpya, mimewamiss sana, kadhalika mawazo yenu pia. Wapi miss Chaga, Nyani Ngabu, YouTube, MMASA, mshana jr, Sikonge, Revola, nawengineo wengi, Mwaka mpya mambo mapya. Pamoja sana.
Back
Top Bottom