Recent content by Good Neighbour

  1. Good Neighbour

    Kama huyapati haya, jua hapo ulipo hujaoa; bali umetafuta mtu wa kusindikiza naye maisha

    mihemko hii Inaonekana mchepuko kakukamata kweli kweli au ndoa changa
  2. Good Neighbour

    Mwili kuchoka sana na maumivu makali ya mgongo

    asante mkuu nashukuru sana
  3. Good Neighbour

    Mwili kuchoka sana na maumivu makali ya mgongo

    Nyeto ya nini na nina mke?
  4. Good Neighbour

    Mwili kuchoka sana na maumivu makali ya mgongo

    Nikiri kuna ukweli mkubwa kwenye hili,godoro ni inch 12 "GODORO DODOMA" nimelinunua 2018 ila limedidimia kiasi mkuu
  5. Good Neighbour

    Mwili kuchoka sana na maumivu makali ya mgongo

    nashukuru mkuu
  6. Good Neighbour

    Mwili kuchoka sana na maumivu makali ya mgongo

    nashukuru mkuu
  7. Good Neighbour

    Mwili kuchoka sana na maumivu makali ya mgongo

    Habari Wakuu, kwa zaidi ya mwezi sasa nimekuwa nikipata tatizo la 1.mwili kuchoka sana kusiko kwa kawaida 2.maumivu makali ya mgongo Hapo zamani nlikuwa mtu wa kufanya mazoezi,nliacha mazoezi sababu ya kuskia mavumivu kwenye miguu hasa nikiwa nakimbia.Nikiwa katika kutembea nakuwa sawa...
  8. Good Neighbour

    Leo nimewaza na kujiuliza kama Tanzania ikatokea haya itakuwaje

    Hujawaza umekuwa Jay z mwanangu Bangi mbaya sana
  9. Good Neighbour

    Nimesamehe lakini sitasahau

    hahaha mkuu una mijimaneno
  10. Good Neighbour

    Umeshawahi kupotea Kariakoo? Juzi ilibaki nukta nipige mayowe

    anakotoka msanii OCTOPIZZO kibera namba 8
  11. Good Neighbour

    MSAADA,NATAFUTA JEANS HIZI

    Habari wakuu, Naomba mwenye kufahamu anisaidie ni wapi/Chimbo naweza pata jeans hizi au aina zinazoendana na hizi kwa bei ya JUMLA
Top Bottom