Recent content by Godfrey1984

  1. Godfrey1984

    JamiiForums Tanzania Kweli ni sahihi kwa Mh. Nape kumuita Afisa usalama mpuuzi?

    Mapenzi Raha Kuna baadhi ya wanawake wamekuwa wakipatwa na maumivu makali kila wanaposhiriki tendo la ndoa (kujamiana). Kutokana na tatizo hilo kuna baadhi ya wanawake wamejikuta wakilichukia tendo hilo na baadhi yao hata kuhatarisha ndoa zao. Leo nimeona niweze kukueleza msomaji wangu hasa wewe...
  2. Godfrey1984

    JamiiForums Tanzania Namchukia sana mume wangu kwa sababu ya wivu wake..

    Uwezo wako wa kufikiri umeishia hapo, KUWA MAKINI SANA WANAUME WA SASA HAWAPENDI WANATAMANI TUU, hepuka vishawishi wewe dada. NB. NI BORA UMPATE MWANAUME ANAYEKUPENDA KULIKO MWANAUME UNAYE MPENDA utajuta mdada
  3. Godfrey1984

    JamiiForums Tanzania Philosophy: Huku ndiko Lwandamina aelekeapo

    Yanga daima, Simba makapi
  4. Godfrey1984

    JamiiForums Tanzania Mliompigia debe Magufuli nawauliza swali...

    Nishiiiiddaaaa, maisha Yamekuwa magumuuuu
  5. Godfrey1984

    JamiiForums Tanzania Inawezekana hii ndio siri ya wapinzani kukaa kimya

    -mmm-
  6. Godfrey1984

    JamiiForums Tanzania Inawezekana hii ndio siri ya wapinzani kukaa kimya

    Bwegee
  7. Godfrey1984

    JamiiForums Tanzania Inawezekana hii ndio siri ya wapinzani kukaa kimya

    Nishiiiiddaaaa
  8. Godfrey1984

    JamiiForums Tanzania HATARI: Makato ya mshahara wa mtumishi wa umma ni 39%

    Aiseeeeee
  9. Godfrey1984

    JamiiForums Tanzania HATARI: Makato ya mshahara wa mtumishi wa umma ni 39%

    <br />Toa bia Nishiiiiddaaaa
  10. Godfrey1984

    JamiiForums Tanzania Rais Magufuli: Vyama vingine wakitaka kufanya vikao hapa Ikulu waombe!

    <b>Kikao cha halmashauri kuu ya CCM kinaendelea kikiongozwa na mwenyekiti wake Rais Magufuli, wajumbe 355 wahudhuria.<br /></b><br /><b></b> <br /><b><br /></b><br /><b></b> <br /><b><br />Rais Magufuli:</b> Vyama vingine wakitaka kufanya vikao hapa Ikulu waombe ila tutataka kujua ajenda zao.<br...
  11. Godfrey1984

    JamiiForums Tanzania Anayejua Rais Magufuli anatupeleka wapi atuambie, naona kama tumepotea

    Nishiiiiddaaaa huyo
  12. Godfrey1984

    JamiiForums Tanzania Calisah azidi kuvujisha picha za Wema

    Model Calisah Afunguka Baada ya Kusambaa Kwa Video yake Akimla ‘Denda’ Wema Sepetu Udaku Special 4 hours ago  Weekend hii katika mitandao ya kijamii kumesambaa video inayomuonyesha malkia wa filamu nchini Wema Sepetu akiliwa denda na model Calisah. Wawili hao ambao walitumia nguvu nyingi...
Back
Top Bottom