Recent content by garlito

  1. G

    JamiiForums Tanzania Bye bye Jacob Zuma, times up, Wazungu wanakuondoa!

    Ni kwasabab hatuna katiba nzuri.katiba nyingi zinawapa nafas watu wasiostahili kushika madaraka.
  2. G

    JamiiForums Tanzania Bye bye Jacob Zuma, times up, Wazungu wanakuondoa!

    Ulichoandika hakina ukweli kamili.sidhani kama unazijua vizuri siasa za Ak.aliyeanzisha mpango wa kuzing'oa sanamu za wazungu si zuma bali ni kijana wa upinzani wa EFF.na hao unaowasema wamenunuliwa hakuna ukweli hapo.kwasababu kashachokwa na wenzake.na sababu kuu ni kwamba amehusika katika wizi...
  3. G

    JamiiForums Tanzania PICHA: The Citizen na kingereza kibovu

    Hiv kwanin msiandike kiswahili tuu.manake hicho kizungu kimewashinda.hamkiwezi
  4. G

    JamiiForums Tanzania Maisha ya matukio yataligharimu taifa na Serikali ya Tanzania

    Hiv huyo mwandish ni mtanzania?
Back
Top Bottom