/s1600/4.jpg"][/URL][/FONT][/CENTER]
Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi Nape Nnauye akihutubia wakazi mji wa Iringa kwenye mkutano wa kumnadi Mgombea wa nafasi ya Urais kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM) Dk. John Pombe Magufuli uliofanyika kwenye uwanja wa Samora.[/LEF
Nape hakua...
Hayo maadili unayoongelea ni Yale aliyoyasema Kinana au? Maana alisema waliokatwa Wote hawakua-na Maadili sasa hapo nashindwa kuelewa ni Maadili yapi hayo
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.