Kikwete mjanja sana!

Kikwete mjanja sana!

Salary Slip

Platinum Member
Joined
Apr 3, 2012
Posts
52,784
Reaction score
165,471
Hivi ni lini umewahi kumsikia kikwete akimkejeli Lowassa kwa maneno makali zaidi tu ya kugusia juu juu mambo mawili, matatu kuhusu Lowassa?

Sitashangaa kusikia JK akiwa mtu wa kwanza kupongeza ushindi wa Lowassa na kuwataka wana-CCM wenzake kukubali kushindwa huku akiwaambia hawana sababu ya kutafuta mchawi na anaweza hata kumsifu Lowassa kwa uvumiluvu huku akichagiza kauli yake na maneno kama "eee.. mnyonge mnyongeni,haki yake mpeni."

Anaweza hata kuwambia, "jamani msinune ndio demokrasia."

Ukichumnguza Kikwete kwa makini utagundua yuko makini sana katika kauli zake na anajua kabisa kuna maisha baada ya uchaguzi tofauti kabisa na wasaidizi wake ambao wanaoonekana kujisahau kupita kiasi na huenda hawakemei ili tu asionekane kuwakatisha tamaa(ndumilakuwili).

NB:kwa wenye kumbukumbu nzuri,mtakumbuka ni Kikwete huyu huyu aliewaambia wana-CCM wenzake kule Dodoma kuwa,"zile zama za kudhani eti mtu akishapitishwa kuwa mgombea wa CCM basi ndio amekuwa mshindi(raisi), zimepitwa na wakati."
 
Hivi ni lini umewahi kumsikia kikwete akimkejeli Lowassa kwa maneno makali zaidi tu ya kugusia juu juu mambo mawili, matatu kuhusu Lowassa?


Sitashangaa kusikia JK akiwa mtu wa kwanza kupongeza ushindi wa Lowassa na kusema huyu bwana amevumilia kweli kweli huku akichagiza kauli yake hiyo na maneno kama "eee.. mnnyonge mnyongeni,haki yake mpeni."


Bado upo kwenye usingizi

​
Mgombea wa nafasi ya Urais kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM) Dk. John Pombe Magufuli akihutubia wakazi wa Iringa mjini kwenye mkutano wa kampeni za CCM uliofanyika katika uwanja wa Samora.
​
Mgombea wa nafasi ya Urais kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM) Dk. John Pombe Magufuli akihutubia wakati wa mkutano wa kampeni kwenye uwanja wa Samora mkoani Iringa ambapo aliwaeleza wananchi wa hapo kuwa ana historia na mkoa huo kwani alisoma hapo na alishafanya mazoezi ya kufundishia hapo hivyo atahakikisha mkoa huo unakuwa vizuri kimaendeleo.
​
Sehemu ya Umati wa wakazi wa Iringa mjini waliofurika kumsikiliza Mgombea wa nafasi ya Urais kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM) Dk. John Pombe Magufuli.
​
Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi Nape Nnauye akihutubia wakazi mji wa Iringa kwenye mkutano wa kumnadi Mgombea wa nafasi ya Urais kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM) Dk. John Pombe Magufuli uliofanyika kwenye uwanja wa Samora.​
 
Ni kwasababu anajua kwamba bado kuna maisha hata baada ya uchaguzi
 
Bado upo kwenye usingizi

​
Mgombea wa nafasi ya Urais kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM) Dk. John Pombe Magufuli akihutubia wakazi wa Iringa mjini kwenye mkutano wa kampeni za CCM uliofanyika katika uwanja wa Samora.
​
Mgombea wa nafasi ya Urais kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM) Dk. John Pombe Magufuli akihutubia wakati wa mkutano wa kampeni kwenye uwanja wa Samora mkoani Iringa ambapo aliwaeleza wananchi wa hapo kuwa ana historia na mkoa huo kwani alisoma hapo na alishafanya mazoezi ya kufundishia hapo hivyo atahakikisha mkoa huo unakuwa vizuri kimaendeleo.
​
Sehemu ya Umati wa wakazi wa Iringa mjini waliofurika kumsikiliza Mgombea wa nafasi ya Urais kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM) Dk. John Pombe Magufuli.
​
Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi Nape Nnauye akihutubia wakazi mji wa Iringa kwenye mkutano wa kumnadi Mgombea wa nafasi ya Urais kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM) Dk. John Pombe Magufuli uliofanyika kwenye uwanja wa Samora.​

Hapa ni kazi tu
 
UKIWA wanajifariji kweli..tehteh mtaweuka nyie STUKA mpe kura yako Magufuli....
 
kwani kuna tatizo gani? si ndio maana ya demokrasia ya vyama vingi mgombea mmoja lazima ashinde na awe rais.

kinacho tushangaza wengine ni hili la chadema/ukawa kuanza kutumia hii njia ya kurushia washindani wao mawe, ndio-imetokea iringa kwa mchungaji msigwa, wakiamini itawaongezea kura za ushindi.

hizo ni dalili rashasha za kukubali kuzidiwa. wagombea ukawa mambo yanawawia magumu kila uchao.
 
hao ni marafiki. hawakukutana barabarani kwa hiyo ni vigumu kuvuana nguo hadharani.
sio Kikwete wala Lowassa mwenye ubafu huo.
Hivi ni lini umewahi kumsikia kikwete akimkejeli Lowassa kwa maneno makali zaidi tu ya kugusia juu juu mambo mawili, matatu kuhusu Lowassa?


Sitashangaa kusikia JK akiwa mtu wa kwanza kupongeza ushindi wa Lowassa na kusema huyu bwana amevumilia kweli kweli huku akichagiza kauli yake hiyo na maneno kama "eee.. mnyonge mnyongeni,haki yake mpeni."


Alafu atamalizia kwa kusema, "jamani msinune ndio Demokrasia."
 
asingeshiriki kumkata kama ndo hivyo.

Well said mkuu.

Wengine hawajui kusoma hata alama za nyakati wnabaki wanbwabwaja bwabwaja tu majukwaani.

Kikwete kashasoma alama za nyakati kitambo.
 
/s1600/4.jpg"]
4.jpg
[/URL][/FONT][/CENTER]
Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi Nape Nnauye akihutubia wakazi mji wa Iringa kwenye mkutano wa kumnadi Mgombea wa nafasi ya Urais kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM) Dk. John Pombe Magufuli uliofanyika kwenye uwanja wa Samora.[/LEF

Nape hakua Anahutubia Bali alikua Anatukana
 
Kikwete mjanja sana.

Ni ngumu kujua anachowaza.
 
kwani kuna tatizo gani? si ndio maana ya demokrasia ya vyama vingi mgombea mmoja lazima ashinde na awe rais.

kinacho tushangaza wengine ni hili la chadema/ukawa kuanza kutumia hii njia ya kurushia washindani wao mawe, ndio-imetokea iringa kwa mchungaji msigwa, wakiamini itawaongezea kura za ushindi.

Siungi mkono vurugu, ila ccm kwenye utovu wa nidhamu mpo. Wanaccm wamekuwa wakipanda majukwaani na kuishia kutukana mshindani wao Ukawa. Rejea EL kujinyea tena mbele ya watoto na watu wa jinsia na tofauti. Je kumdhalilisha mgombea mwingine ndio sera za ccm watu walizofuata kusikia? Achia mbali visa vya kutunga dhidi ya wapinzani wao kupitia jeshi la polisi. Halafu inakuwaje Ukawa wakisema kitu, tume inawahi kukemea lakini ccm wakifanya kosa tume inaonyesha ni mambo ya kawaida tu kwenye uchaguzi. Ni bora tupigane wangalau kidogo tutaheshimiana na kila mtu atajua wajibu wake.
 
Hivi ni lini umewahi kumsikia kikwete akimkejeli Lowassa kwa maneno makali zaidi tu ya kugusia juu juu mambo mawili, matatu kuhusu Lowassa?


Sitashangaa kusikia JK akiwa mtu wa kwanza kupongeza ushindi wa Lowassa na kusema huyu bwana amevumilia kweli kweli huku akichagiza kauli yake hiyo na maneno kama "eee.. mnyonge mnyongeni,haki yake mpeni."


Alafu atamalizia kwa kusema, "jamani msinune ndio Demokrasia."

Wewe umeshawahi kumsikia lowassa kwa mdomo wake mwenyewe akimsema jakaya na richmond,why? Kwakuwa anaujua ukweli hivyo usije ukashangazwa na ukweli kuwa huyo mamvi wenu kaja kuwababaisha ili ccm washinde kwa urahisi
 
Bado upo kwenye usingizi

​
Mgombea wa nafasi ya Urais kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM) Dk. John Pombe Magufuli akihutubia wakazi wa Iringa mjini kwenye mkutano wa kampeni za CCM uliofanyika katika uwanja wa Samora.
​
Mgombea wa nafasi ya Urais kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM) Dk. John Pombe Magufuli akihutubia wakati wa mkutano wa kampeni kwenye uwanja wa Samora mkoani Iringa ambapo aliwaeleza wananchi wa hapo kuwa ana historia na mkoa huo kwani alisoma hapo na alishafanya mazoezi ya kufundishia hapo hivyo atahakikisha mkoa huo unakuwa vizuri kimaendeleo.
​
Sehemu ya Umati wa wakazi wa Iringa mjini waliofurika kumsikiliza Mgombea wa nafasi ya Urais kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM) Dk. John Pombe Magufuli.
​
Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi Nape Nnauye akihutubia wakazi mji wa Iringa kwenye mkutano wa kumnadi Mgombea wa nafasi ya Urais kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM) Dk. John Pombe Magufuli uliofanyika kwenye uwanja wa Samora.​

 
Last edited by a moderator:
Wajishangae maccm yanayobutuka jukwaani wakati mkt wao kimyaaaa
 
Kura nyingi sana na za uhakika kwa Mhe. Lowassa zitatoka ccm; UKAWA watanogesha tu ushindi wake...!!
 
Wewe umeshawahi kumsikia lowassa kwa mdomo wake mwenyewe akimsema jakaya na richmond,why? Kwakuwa anaujua ukweli hivyo usije ukashangazwa na ukweli kuwa huyo mamvi wenu kaja kuwababaisha ili ccm washinde kwa urahisi

Labda hujui siasa.... labda wewe ni wa juzi tu kwenye hili game....
Kwa taarifa yako Kikwete atakuwa salama akishinda Lowassa kuliko akishinda Magufuli...
Soma theory hii kwa kupitia matukio ya ndani ccm na kauli za Kikwete... Fuatilia siasa za Zambia, South Africa pia
 
Back
Top Bottom