Recent content by fungafunga

  1. fungafunga

    Uwezekano wa kilimo cha Karafuu, Tanga, Lindi na Mtwara

    Ndugu wanajamvi. Naomba wataalamu wa kilimo wanijibu swali hili muhimu ambalo nimekuwa nikijiuliza kwa miaka mingi. Kama karafuu inastawi vizuri unguja na pemba ambayo ni kisiwa chenye hali ya hewa na udongo unaofanana na pwani ya tanzania bara hasa mikoa ya Tanga, Lindi na Mtwara. Hivi hakuna...
  2. fungafunga

    Nimeishi ughaibuni (Ireland) miaka 10, nikachuma pesa huko nikarudi kuwekeza nyumbani Tanzania

    Jamaa anaandaa mazingira ya kumuumiza mtu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
  3. fungafunga

    Dar Village Project in Dar es Salaam

    Hongera Zadock
  4. fungafunga

    Mwenye kuijua Handeni anisaidie, nataka kufanya Kilimo cha Mahindi

    Njoo kusini hasa lindi. Maeneo yapo ni makubwa na maji yapo. Wasukuma wanahamia kwa kasi sana. Chukua maneno yangu utanishukuru baadae...
  5. fungafunga

    Dar es Salaam biashara zinakufa kwa kasi sana

    Jipige kifua mara tatu huku ukirudia maneno haya.. “ee mwenyezi MUNGU unihurumie kwakuwa mimi ni mchawi”[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
  6. fungafunga

    Je, ni kweli Moshi na Arusha ndo inaongoza kwa kuwa na mafundi rangi wazuri wa magari?

    Moshi/Arusha ni level nyingine.. Peleka gari huko hutajutia..
  7. fungafunga

    Plot4Sale Shamba la Korosho (Ekari 13) linauzwa-Manyoni

    Aise kwanza nikupe pole kama ulivyosema kwa matatizo yaliyokufikisha kutaka kufanya maamuzi haya.. Ninaumia kwakuwa naijua korosho, nipo katika sector ya korosho na mimi ni mkulima wa korosho. Hiyo bei unayouza ndugu yangu kwa wasiojua wanaweza sema ni kubwa mno lakini ushauri wangu kwako ni...
  8. fungafunga

    Kipi bora kati ya kununua nyumba au kujenga nyumba?

    Umetoa ushauri mzuri sana!!
  9. fungafunga

    Kilimo kwa njia ya mtandao

    Kujulikana huko hakutoshi kunifanya niwaamini kuwa siyo wapigaji.. nasema hivii. Hakuna kilimo hapa tanzania ambacho wewe utatoa hela ili mwingine alime, apalilie, avune, auze halafu akupe faida. Hayupo wa hivyo.
  10. fungafunga

    Mkopo wa kumalizia ujenzi wa nyumba

    Thanks!! Ntawatafuta.
  11. fungafunga

    Mkopo wa kumalizia ujenzi wa nyumba

    Socrates! Wewe nielekeze ni taasisi ipi inatoa mkopo wenye masharti nafuu. Hayo mengine niachie..
  12. fungafunga

    Mkopo wa kumalizia ujenzi wa nyumba

    Wana JF. Naomba msaada kwa kufahamishwa ni wapi ninaweza kupata mkopo wa riba nafuu wa kumalizia ujenzi (finishing) ya jengo langu. Vigezo viwe riba nafuu na muda wa kutosha kulipa deni (kuanzia miaka 3-5) Natanguliza shukurani.
  13. fungafunga

    Dah! Kanisa litammiss Askofu Gwajima katika doctrine ya wokovu

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] inamaana unataka kutuambia hashindi??
Top Bottom