Recent content by fdizzle

  1. fdizzle

    Clouds yatoa ufafanuzi malipo ya TSh milioni 629 yaliyotajwa na CAG

    Unajua nini wewe kwenye masuala ya ukaguzi? Sent from my SM-J730GM using JamiiForums mobile app
  2. fdizzle

    CAG: Stendi ya Magufuli, Kibamba itaongeza foleni ya magari

    Huwezi kujibu kiustaarabu mpaka utukane?Kuna sehemu yoyote niliyotukana? Unafikiri nashindwa kukutukana? Sent from my SM-J730GM using JamiiForums mobile app
  3. fdizzle

    CAG: Stendi ya Magufuli, Kibamba itaongeza foleni ya magari

    Kitu kama hujui unyamaze mkuu Kazi ya CAG ni kuhakikisha fedha za umma zinatumika kwa kufuata taratibu na sheria. Umejengwa mradi sawa lakini je ujenzi wake umefuata taratibu zinazotakiwa?Ndio hapo anakuambia huo ujenzi haupo kwenye road plans za hiyo njia,kwa maana nyingine umepachikws tu juu...
  4. fdizzle

    CAG: Stendi ya Magufuli, Kibamba itaongeza foleni ya magari

    Anakagua kila kitu Ukisema serikali imenunua gari kutoka Japan hata kama documents zote zipo ni lazima alione hilo gari lenyewe na aridhike ni jipya. Ukaguzi wa kizamani ndio ulikua unaishia ofisini tu huko huko bila ya kuingia field Sent from my SM-J730GM using JamiiForums mobile app
  5. fdizzle

    CAG kama umeshindwa kukagua manunuzi ya Bombadier, sema usaidiwe

    Mkuu naona unatumia book keeping kwenye kujenga hoja yako badala ya accounting. Sent from my SM-J730GM using JamiiForums mobile app
  6. fdizzle

    Ole Sabaya ukipona hii panguapangua, chinja kondoo

    Yule wa Iringa ndio aliwaambia wastaafu ataaavunja vunja Dah Halafu leo bi mkubwa kamnukuu mstaafu aliyeambiwa atavunjwa vunjwa Sijui wana hali gani hawa jamaa
  7. fdizzle

    Ole Sabaya ukipona hii panguapangua, chinja kondoo

    Hii pangua inayokuja jokate atalamba ukuu wa mkoa. Halafu mleta mada tambua bi mkubwa hatabiriki,anaweza kumtoa huko akampeleka Lindi huko,pia hata yule wa green city anaweza hamishwa mkoa pia ila nafasi akabaki nayo hiyo hiyo. Yule wa kilimani pale kwa mutwa anaweza kuachwa.
  8. fdizzle

    Tufundishe vijana wetu utaalamu wa kuongea kama Rais Samia Suluhu

    Watu wa zanzibar hao Kama umewahi kuishi zanzibar hupati tabu kumuelewa Hawana unafiki,nyeusi atakuambia hii nyeusi Sio mijitu ya bara nyeusi itakukazia hii nyeupe!!! Nashauri akimaliza muhula wake aje mwingine tena wa Zanzibar Wa huku bara tupumzike kidogo sisi tusilaze zege tu,ili kazi iendelee
  9. fdizzle

    Tafsiri potofu ya agizo la Rais Samia kuhusu kodi itaigharimu Serikali

    Nyie watu muwe waelewa basi,si kweli kwamba watu hawapendi kulipa kodi,ukweli ni kuwa kodi ziwe rafiki. Kuhusu hiyo ya kukiri kuwa mapato yatapungua.mbona umeshibdwa kugusia kauli yake kuwa anataka kodi halali na sio ya dhulma!Anesema mtu anapewa tax clearance mwaka huu,halafu mwakani anatakiwa...
  10. fdizzle

    Je, wajua mkoa wako kilomita huwa zinaanza kuhesabiwa kutoka eneo lipi kuelekea kwingine?

    Acha uongo. Kwa DAR kilomita zinaanza kuhesabiwa clock tower pale
  11. fdizzle

    Dkt. Ndungulile, hutaki kujiuzulu au unasubiri usaidiwe kazi?

    Ikitokea kura za maoni ccm leo wakifanya kule kigamboni kuhusu ubunge na makonda akachukua fomu Naamini atashinda
  12. fdizzle

    Mwigulu anaanza kulitia DOA vazi jeupe la mama

    Mkuu weka akiba ya maneno Huyo jamaa ni next president baada ya awamu ya sita mida wake kuisha
Top Bottom