Recent content by faru john junior

  1. faru john junior

    Viatu bei poa nakufikishia hadi mlangoni kwa Dar es salaam

    Hizo buti rangi nyeusi Sent using Jamii Forums mobile app
  2. faru john junior

    Viatu bei poa nakufikishia hadi mlangoni kwa Dar es salaam

    VP size 40 na 39 haziwezi patikana? Sent using Jamii Forums mobile app
  3. faru john junior

    Pamoja na katerero, maji haya sababu ni nini?

    Maji gani haya 1. Maji ya kawaida (fresh water) 2. Mkojo (urine) 3.Shahawa Huwa sielewi kbsa Sent using Jamii Forums mobile app
  4. faru john junior

    Kwa sisi wanaume wa aina yetu tunapata mtihani mkubwa sana kwenye mapenzi

    Promoter on stage Sent using Jamii Forums mobile app
  5. faru john junior

    Ushahidi: Sasa nimeamua kukashtaki haka kakijana kanakonichafua kwenye mtandao

    Nimeelewa kidgo tu Sent using Jamii Forums mobile app
  6. faru john junior

    Kwanini maiti inaelea majini?

    Kama ni biashara leo nimeibuka na faida katika hili binafsi nilikuwa najiuliza sana hili swali Sent using Jamii Forums mobile app
  7. faru john junior

    Chuo gani ni bora kwa Kozi ya Uhasibu kati ya TIA na CBE

    Usipoteze muda kimbia pale moshi. Jiunge na MUCo ila uwe na nia ya kusoma kinyama chake utarudi hapa na kusema nilikushauri vibaya Sent using Jamii Forums mobile app
  8. faru john junior

    Tuliopewa tunda baada ya kutoa lifti tukutane hapa

    Mara moja inatosha. Ukikomaa sana utapata unachokitafuta Sent using Jamii Forums mobile app
  9. faru john junior

    NYARAKA: Watoto wa Magufuli, Dotto James na mke wa Makonda na viwanja huko Ununio, Dar

    Wanakimbizana na round ya mwisho ya Meko maana kuchomoka tu ndo basi tena Sent using Jamii Forums mobile app
  10. faru john junior

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Uwezo wa kuandka maelezo mengi unao ila contents iko shalow Sent using Jamii Forums mobile app
  11. faru john junior

    Natafuta mchumba ambaye baadaye atakuwa mume wangu

    Ndo nimetoka kuchukua nyota moja pale magogoni. Naenda home kusalimia kwanza 2wks lini mwisho wa kutuma maombi. Pia ningependa kujua kama kuna interview Sent using Jamii Forums mobile app
  12. faru john junior

    Tumepoteza mapato kiasi gani kwa Makonda kuzuia unywaji wa pombe mchana?

    Kauli ya naibu Rais huwa haipingwi. Sent using Jamii Forums mobile app
  13. faru john junior

    Siku ya kutahiriwa

    Mm nimetahiriwa tayri nimekula mizigo kadhaa nikiwa na mkono wa sweta. Shida kubwa niliypata ni ile lishe nzri maana ucku lazima nipige ndoto pevu yaan bao linamwagikia kwenye kidonda ***** mtu mzima kilio kinaanza upya Sent using Jamii Forums mobile app
  14. faru john junior

    Jinsi ya kufanikiwa katika maisha

    Unanihakikishia kuwa nikifuata hayo mambo yangu yataenda sawa? Sent using Jamii Forums mobile app
  15. faru john junior

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Huu uzi wako ndo ulioleta pages za kutosha ndani ya jamii foramu ama kweli kama ni biashara umewateka wengi Sent using Jamii Forums mobile app
Top