Recent content by Entrepreneurial

  1. Entrepreneurial

    Ngurumo: Magufuli na “maparoko wake” wana kesi ya kujibu

    Laiti Watanzania wote wangekuwa wakweli kama wewe... nawaza tu... tungekuwa mbali sana... Sent using Jamii Forums mobile app
  2. Entrepreneurial

    Huu ni Unafiki wa kisiasa, Mwenyekiti wa CCM hukuona kuwa Mbunge wa Morogoro hafai?

    Umeipendaje bila kuelewa maana yake kwanza?
  3. Entrepreneurial

    Gazeti la The Washington Post laripoti kauli ya Rais Magufuli kuhusu Corona na chanjo yake

    mala paap, haupo... au hata mimi...kisa? mapafu yalibana ghafla...
  4. Entrepreneurial

    Afrika Kusini waanza kupitishia mizigo yao yakiwemo magari katika bandari ya Dar es Salaam

    Kuwa na vidole nyingi (ku type mitandaoni) au tuseme ulimi (hata kama ni mmoja tu) siyo hoja pia, watu wanaangalia akili iliyotumika kusema chochote anachotaka kusema bin-Adam (au binadamu ukipenda)...
  5. Entrepreneurial

    Kuna hatua ugonjwa ukifika ni lazima busara itumike. Mnauza mali zote kulipia matibabu, ndugu anakufa kisha familia inabaki na umasikini wa kutupwa

    Mleta mada nilikusihi kwamba unaumwa akili... lakini nataka niseme kwamba sikumaanisha nikuudhi... nilitaka niku engage ili tujadili zaidi kwa nini nimesema hivyo... hata hivyo, kuambiwa unaumwa akili sio tusi...Nimesha futa hiyo post yangu na utanisamehe hata kama hatujuani kwani kama ulisikia...
  6. Entrepreneurial

    Kampuni ya Maziwa ya unga ya Cowbell Matatani

    Kwa hiyo hilo supermarket ndio waka chukua hao wadudu waka wadumbukiza mle ndani?? Sent using Jamii Forums mobile app
  7. Entrepreneurial

    Maoni kutoka kijiwe cha msafisha viatu: Watanzania wengi hawapendi Mabadiliko, wanangoja Magufuli aondoke

    Hakuna cha Mkapa wala cha Magufuli wala nani... wananchi wenyewe ndio tulivyo... kila nchi ina aina fulani fulani ya watu, na kwetu wananchi ndio walivyo, watapelekwa kila direction na viongozi kwa sababu viongozi wanajua kila kukicha wananchi walivyo... PERIOD! Sent using Jamii Forums mobile app
  8. Entrepreneurial

    Uchaguzi 2020 Kumbe kuna hatari ya kukosa Trilioni 2 kutoka kwa Wahisani kutokana na Kasoro za Uchaguzi(?)

    Wala sio mtu mmoja ni njaa za hao walio wengi, mtu mmoja asinge thubutu akijua hulka yao haitakubali... plain and simple!
  9. Entrepreneurial

    LHRC yawataka TCRA na Makampuni ya Mawasiliano kutoa ufafanuzi kuhusu hali ya kukatika kwa mtandao nchini

    Kila kitu Malaika... sijui kuna yule anatamani apate uongozi pale mbinguni awaongoze maMalaika, mara awe mfagizi miongoni mwao, mara wewe unaota kivyako kuhusu hao maMalaika, unafikiri Mungu amekuumba ili uingilie mamlaka yake kuhusu ma Malaika??? Wa Tanzania kama nyie mlirogwa na nani??
  10. Entrepreneurial

    Nikishika kipazasauti natetemeka

    Hiyo inaitwa 'stage fear'.... Ni concept ndani ya concept yenyewe.... watu wengi wenye stage fear wakipewa mike, sauti inaanza ku-vibrate... cha kushangaza ni kwamba hata kama hulioni umati uso kwa uso, unaweza ukashangaa bado tatizo lipo tu, ilhali unajua watu wanakusikia kwenye speaker...
  11. Entrepreneurial

    Kwanini Serikali inaleta siasa kwenye hela za mafao?

    Wacha Rais wa wanyonge awa nyonge... Sent using Jamii Forums mobile app
  12. Entrepreneurial

    Kwanini Serikali inaleta siasa kwenye hela za mafao?

    You are right... mshahara wake ndio imenunua ndege sio? Nchi hii haikosi wapumbafu!! Sent using Jamii Forums mobile app
  13. Entrepreneurial

    Uchaguzi 2020 Ushauri wa bure kwa John Mnyika kuhusu mzabuni wa NEC

    Hali ilivyo, hata kama anatoka kazini kwa waChina au waAfrica au kwa mtu wa asili yoyote ile, mradi ana kazi...kwani wako wengi sana leo hii hawana kazi kwa muda mrefu sana...
  14. Entrepreneurial

    Rais wa Malawi akatiza ghafla ziara yake nchini Tanzania

    We will follow our own directionsss ... usituretee retee hapa... preeeeease....
Top Bottom