Ulaya wanafanya hayo, hapa 2020 walisema wapinzani wakipewa nchi, nchi itakuwa na u geryz mwingi, leo hao hao walivyo wanafiki hali ni mbaya,
"you better watch your back"
Mkuu bless on asante kwa somo zuri,
Nina swali nje ya somo, vipi namba 9 kiroho ina sifa zipi?
Kwa kawaida mimba ya binadamu huzaliwa miezi 9, kwa nini mwaka usiwe na miezi 9? Maana hata namba huwa ni 0-9 hizi nyingine zinazozidi ni marudio.
Mkuu naomba elimu kuhusu namba 9
My Broo Pascal Mayalla tunaomba video ya Kiongozi wetu Makamu wa Rais Emmanuel Nchimbi hasa ukifanya mahojiano naye ili tusadiki kwamba yuko hai au kwamba hayuko House arrest
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.