Recent content by Emanuel Makofia

  1. Emanuel Makofia

    Je! Mamlaka zinamuogopa Prof. Mlacha,??

    Prof kasimamia ujenzi wa UDOM mwanzo mwisho atakosaje hela
  2. Emanuel Makofia

    Picha:- Uwanja wa Ndege Songea

    Itabidi wana ruvuma mmjiongeze Mjipende na mpende kwenu Nimepita Namtumbo kuna shule hazina hadhi kabisa ya kkutwa shule
  3. Emanuel Makofia

    PPF commercial tower Sam Nujoma road litakuwa jengo refu zaidi Afrika Mashariki

    Mzizima house linalojengwa Posta mpya la NSSF ndo litakuwa tagu 38floors plus Hili la PPF Sam nujoma na TPA tower city centre are equal 35floors
  4. Emanuel Makofia

    Mbeya: Vigogo 6 wafikishwa kizimbani kwa tuhuma za ufisadi

    Itakumba wengi hili sakata si la kitoto
  5. Emanuel Makofia

    Msanii Chid Benz akamatwa tena na dawa za kulevya

    Hajarudia bali anaendela hajawahi acha
  6. Emanuel Makofia

    Ayubu Rioba: Ili tuendelee kama taifa tunahitaji uchochezi zaidi na si utulivu

    Ha ha ha JF buana this is africa Kamuulizeni alimaanisha nn mtapewa majibu na mtaridhika:cool::cool::cool:
Top Bottom