Ni nadra sana ku comments, lakini rafiki yangu kuna leo na kesho,maisha ni gwaride.
Itakuaje siku lissu akawa kiongozi wako? Weka akiba ya maneno usimalize kila kitu.
Kasome kitabu cha mzee mwinyi, kuna kisa anasimulia baada ya kutolewa uwaziri aliyemrithi alimfanyia vitimbwi kuhusu nyumba...
Kila niki li command linaleta miyeyusho.
Ngoja nilisikilizie kesho leo limenipa odd 17.
Nimelinyooshea mikono pale kwa
Inter win with clean sheat na game ya man kusema niweke GG
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.