Recent content by Donatila

  1. Donatila

    Shilingi imegeuka, sasa wadada wananunua penzi

    [emoji23][emoji23][emoji23] najutraa kukufahamu nanjilinji...
  2. Donatila

    Ushauri:Nahitaji house girl ila nipo njia panda

    Ha ha haaa...ngoja nicheke kwanza... Tafuta house boy...maana house girl atakuganda...mwishowe utampa mimba...
  3. Donatila

    Nimeanza kuvutiwa sana kimapenzi na wanawake "wachafuchafu"...

    Bado kidogo utahamia dampo kabisa...
  4. Donatila

    Mahakama ya haki. Tuwakutanishe hawa wawili

    Ni ujinga kuwa wapenzi ki PM PM na kuachana hadharani... Walipaswa kumaliza kimyakimya
  5. Donatila

    Shilingi imegeuka, sasa wadada wananunua penzi

    Mkuu wewe uko Nanjilinji...mambo ya Mujini haya
  6. Donatila

    Shilingi imegeuka, sasa wadada wananunua penzi

    Mmepotea nyinyi viumbe...
  7. Donatila

    Shilingi imegeuka, sasa wadada wananunua penzi

    Mkuu, we mgeni humu? Daby njoo mwambie huyu jinsia yangu...
  8. Donatila

    Shilingi imegeuka, sasa wadada wananunua penzi

    Wakuu wazima... Sasa shilingi imegeuka upande wa pili, ikiw na maana sasa wadada wananunua penzi. Hapo awali shilingi kabla haijageuka, vidume walipata tabu sana. Yani kama huna senti basi kwisha habari yako, ila sasa ngoma droo. Saivi hata kama huna senti kidume wewe shoo yako iwe karee tu...
  9. Donatila

    Aris TPSC Dar kwanini mnabadili matokeo ya wanafunzi?

    Limefika hapa JF...litatatuliwa
  10. Donatila

    Aris TPSC Dar kwanini mnabadili matokeo ya wanafunzi?

    Wazazi kibao wameenda...wanapigwa kalenda
  11. Donatila

    Aris TPSC Dar kwanini mnabadili matokeo ya wanafunzi?

    Pia taaluma ya mitandao bado hawaijui...warudi shule...
  12. Donatila

    Ndani pachungu

    Kaa kimya mama..bila hivyo utagombana na mumeo na familia yake...hilo jaribu...omba mama...
Top