Recent content by dhk1

  1. dhk1

    Crazy things you did in secondary school

    Haha Kuna cku nlifukuzwa ada,so kuna cool kids flani wakanishawishi tuende kwao,tulipofika tukaanza kupiga gambe nikazingua nataka kurudi shule. Dah bahati mbaya nlirudishwa sema mlinzi anafungua geti nakutana ana kwa ana na hedimasta..asee nlichezea fimbo na sasipensheni juu
  2. dhk1

    Wala bata wa JF

    Nadelete vipi post et
  3. dhk1

    Wala bata wa JF

    Madelete vipi post et
  4. dhk1

    Wikiendi

    Wadau wikiendi mnaanzia wapi
  5. dhk1

    Ombi la kurejeshewa Internet

    Mengine acha yapite sio lazma ujibu
  6. dhk1

    Ombi la kurejeshewa Internet

    Daah
  7. dhk1

    Tulio single tujuane

    Kweli kabsaa
  8. dhk1

    Tulio single tujuane

    Kumbe chama lina wengi [emoji2948]
  9. dhk1

    Nakaribisha maswali kuhusu Tiba / Dawa

    Ebu mnisaidie nyumba nzima tuna mafua makali tutumie dawa gani?
  10. dhk1

    JamiiForums Usiku wa manane

    03:44
Top Bottom