Recent content by darubin ya mbao

  1. darubin ya mbao

    Mtihani mkubwa kwa Rais Samia ni kuongeza mishahara ya Watumishi wa Umma. Je, ataweza?

    Watumishi mna njaa kali sana nadhani mama atasikia kilio chenu. Amesema huwa anapita humu kusoma upepo unaendaje
  2. darubin ya mbao

    Anayejua Rais Samia Suluhu anatupeleka wapi atuambie, naona kama tunapotea

    Kama Magu aliweza kua rais basi mtu yoyote mwenye akili timamu anaweza.
  3. darubin ya mbao

    Dkt. Bashiru akiwa Bungeni

    Nae ni mwakilishi wa wananchi?
  4. darubin ya mbao

    Maendeleo yoyote hayaji bila kufanya kazi kwa bidii na kwa nguvu

    Enzi za JK kwa sisi watu wa chini ilikua kawaida sana kukopeshana milioni moja mbili na watu wanakulipa vizuri tu Enzi za jiwe kila niliemkopesha sent yangu aliishia kunipa maumivu mpaka nikaacha kuwasaidia watu maana mtu anakuja kukulilia shida ya let say 20K ukimpa tu ndio hamuonani tena...
  5. darubin ya mbao

    Kwenye hili la pembejeo za kilimo, Rais kaongopewa na ni hatari kwa taifa

    Hapo kwenye mbolea feki ni kweli kabisa kuna jamaa yangu kauziwa mbolea feki YARA MILLA CEREAL ameweka yani ni kama kaweka mchanga zero response mahind yanazidi kua ya njano tu hekari nane amekula hasara inaumiza sana wakulima hili.
  6. darubin ya mbao

    Orodha ya Wakuu wa Wilaya ambao wako kwenye hati hati ya utenguzi

    RC Mbeya RC Kilimanjaro RC Iringa
  7. darubin ya mbao

    Orodha ya Wakuu wa Wilaya ambao wako kwenye hati hati ya utenguzi

    Namba moja, mbili na tatu zote anakamata yeye.
  8. darubin ya mbao

    Mapema sana Mimi kuanza Kucheza Ngoma inayopigwa na Serikali ya Awamu ya "Sita" Nitasimama pembeni.

    Magu alitawala kwa mkono wa chuma, ulikua huwezi kuja na wazo tofauti nae na ukabaki salama so hao unaowaona leo kama wanafiki waliamua kukaa kimya au kukubaliana nae kinafiki ili wasije kutana na mkono wa chuma.
  9. darubin ya mbao

    Kikulacho ki nguoni mwako, RIP Magufuli

    Hata yeye aliwananga watangulizi wake tena wakiwa wamekaa viti vya mbele kabisa "nchi hii kila sehemu palikua pameoza"
  10. darubin ya mbao

    Watamchafua ili aonekane alikuwa mbaya lakini ipo siku watamkumbuka.

    Labda punguani waheed ndio watamkumbuka. Tunamshukuru sana Mungu kutuondolea balaa lile maana lilifika hatua likajiona na linyewe ni Mungu wa duniani, linaamua nani aishi na nani afe Kwakweli tunajihisi kutua mzigo fulani ulikua umetuelemea sana
  11. darubin ya mbao

    Tuhuma za Ukabila: Wasukuma si Miongoni mwa Makabila yenye Ukabila, tatizo ndio walio wengi!

    Uzuri hizi ndoto zako haziwezi kua kweli maana rais wa nchi hii hapatikani kwa njia ya sanduku la kura. Pole sana.
  12. darubin ya mbao

    Msaada: Nimepewa siku 30 niondoke nyumbani kwa Baba mkubwa

    Unataka msaada gani sasa ndugu yetu, si uhame kama ulivyoelekezwa. Father ako amegundua wewe kichwa hakinacharge so anakuboost kiaina maana kama ungekua umekosea sehemu angekupa masaa nane tu uwe umeshaondoka Lakini kakupa mwezi mzima jua ana nia njema sana na wewe utakuja kumshukuru. Kuna...
Top Bottom