Recent content by Cmfungua

  1. Cmfungua

    Story of Change Safari ya miaka 7 katika uraibu wa filamu za ngono

    Daaaah ukiwauliza watu wengi wanasema hawaangalii kabsa ila katka takwimu hizo website za porn znaongozwa kwa kutazamwa mara nyingi
  2. Cmfungua

    Alininyanyasa sana nilipofukuzwa kazi, MUNGU ameniona, sasa yamegeuka

    Ukimsamehee utakuwa fala na mjinga kabsa na utalaaniwa songa mbele tafuta mke mwingne
  3. Cmfungua

    Wale tunaopenda vacation, sehemu gani ya utalii Tanzania uliyofika au unatamani kufika?

    Mkipata muda kidg mje karatu aisee kuna place nzur sana inaitwa marera mount view camp
  4. Cmfungua

    Nateswa sana na jini mahaba

    Pole sana kwa mitihani ya maisha na dunia Wengi wanateseka na mashetani wabaya kama hao Ushauri wang kwanza kabsa weka nia alaf omba msamaha kwa mungu Funga siku 3 mfurulizo amka usiku muombe mungu sana Naamin kwa hayo machache yatakusadia
  5. Cmfungua

    Uliwahi kuona nini WhatsApp status?

    Mie nisha ona status ya porn jamaa yang alituma kimakosa
  6. Cmfungua

    Mapenzi ya wanawake watu wazima ni matamu sana

    Mie namiliki jimama lina miaka 46 yaan nilitamu zur sana linajua mapenz linajua wajibu wake yaan nafaid sana had wife siku hiz ameanza kushtuka kwasb nakuwa sina wivu wa kijinga kijinga
  7. Cmfungua

    Onyo: Usikubali kwenda mikoa hii. Mke usiruhusu mumeo aende. Mimi Tanga na Tabora siendi tena

    Sirudi tena Arusha wilaya ya KARATU aise kuna kabila wairaq ni wazur hatar alaf hawajui kukataa kabsa yaaan nilkula mama mtu had watoto wake Aisee wale watoto wa karatu wana unywele mpk mgongon alaf nj wazur weupe
  8. Cmfungua

    Ku - date na mabinti wa 18-28 ni mateso tupu hamna furaha kabisa

    Sasa upate mwenye miaka 45 hv anakuwa mstarabu anakulea kabsa
  9. Cmfungua

    Mke wangu hatimizi majukumu yake ya nyumbani ipasavyo

    Daaa pole sana kwanza kuwa mvumilivu anza kumlekebisha taratibu Usitafute mchepuko aisee mie namchepuko penz limenoga balaa mchepuko kabeba had mimba nashindwa kumuacha kiufupi ni kama vile na wake wawili tuuu mchepuko una wivu balaaa
  10. Cmfungua

    Ficha mambo haya, kisha njoo unishukuru

    Siri ni nzur sana
  11. Cmfungua

    Unaombaje penzi kwa Mke/Mwenza wako

    Kiukwel mie mpaka nitumie nguvu kidg nikaona isiwe case nmetafuta mchepuko aisee yaaan unalala uchi kwahyoo nikigusa tuuu yuko tyar kwa game Nmepanga mwez huu naamia kwa mchepuko kabsa mke atajua mwenyewe
Top Bottom