Recent content by Chuck j

  1. Chuck j

    Trump: China walikuwa wanadanganya Takwimu

    Hahaaaaa na walivyo wengi we acha
  2. Chuck j

    Startimes Tanzania: Support thread (maswali, maoni na ushauri)

    Nataka kujua ukilipia 2000 unatumia Kwa Siku ngapi? Sent using Jamii Forums mobile app
  3. Chuck j

    Vodacom Tanzania ni wezi

    Ni wezi kabisa Mimi nilikopa nikanunua handle,chakushangaza limeisha hats sijalitumia Sent using Jamii Forums mobile app
  4. Chuck j

    Natafuta shareholder katika biashara ya chakula

    Nipo tayari nipm Sent using Jamii Forums mobile app
  5. Chuck j

    Natafuta shareholder katika biashara ya chakula

    Nipo dar kama upon tayari no pm Sent using Jamii Forums mobile app
  6. Chuck j

    Nashangaa sana wanaopenda makalio makubwa

    In mzigo ndo maana tunapenda ili tuubebe Sent using Jamii Forums mobile app
  7. Chuck j

    Biashara ya chips: Faida na Changamoto zake

    Asante kwa ushauri,mkuu mimi nataka kufungua maeneo ya kimara mwisho najishauri shauri hapa
  8. Chuck j

    Nauza jiko la gesi la kukaangia chips

    Nahitaji jiko kama hilo
  9. Chuck j

    Binamu yangu

    Asaaante
  10. Chuck j

    TANESCO Special thread: Tupe maoni, maswali, malalamiko na hata ushauri

    Niliomba niunganishwe kwenye umeme was mtumizi madogo chini ya unit 70 kwa nwezi,ni miezi sits sijajbiwa mini tatzo
Top Bottom