Recent content by chongoe

  1. chongoe

    Mohamed Aboutrika Amewataka Wachezaji wa Kiislamu Ligi kuu ya England kususia kampeni ya Rainbow

    wewe mbwa unajua umeandika nini hapo
  2. chongoe

    Goodluck anayetajwa Sana kwenye kesi ya Mbowe ni nani?

    naona mapoti wamevamia uzi
  3. chongoe

    Nini Tiba ya Hofu/woga na wasiwasi na kufanya nafsi kutotulia?

    tafuta siki ya pombe ni lile povu la pombe mda wanaopika ikichemka hutokea povu chukua povu alafu tafuta mti unaitwa mbono kata vipande vitatu funga mfungo wa kuni alafu hifadhi hio siki ya pombe alafu vile vipande vya mbono tia kwenye siki awe anapakaa kuanzia miguuni mpaka kifuani apakae siku...
  4. chongoe

    Vituko vya makanisa ya Dar. Jionee mwenyewe

    Mchungaji akitaka gari anachangiwa pesa Muumini akitaka gari anaombewa
  5. chongoe

    Watu wa mamlaka ya sanaa pigeni marufuku Bongo Star Search

    Mimi nahodha wa jahazi mkuu kisiwani mafia
  6. chongoe

    Watu wa mamlaka ya sanaa pigeni marufuku Bongo Star Search

    Habari zenu wakuu, Nimeamua Leo kuleta mada hii haswa mamlaka pigeni marufuku shindano la BSS kwa sababu hakuna anaestahili kuwa jaji pale na ndio maana pamoja na serikali yetu haina mpngo mbdala wa kuzalisha wasanii ila ndani ya nchi yetu kila mwenye pesa anaenda studio. Hebu tuangalie nchi...
  7. chongoe

    Nyumbani ni nyumbani, karibuni Mafia

    Karibuni fukwe
  8. chongoe

    Acheni kutembea na wake za watu

    tembea na kilainishi hamna namna
  9. chongoe

    Nyumbani ni nyumbani, karibuni Mafia

    karibu tena mkuu
Top Bottom