Recent content by Chija Jr

  1. C

    JamiiForums Tanzania Ikitokea leo umeachishwa kazi! Utafanya nini?

    Iyo ipo sawa kaka mkubwa
  2. C

    JamiiForums Tanzania Machali na Mkosamali wafuta kumbukumbu ya Zitto bungeni

    Unafeli Zitto hawezi kupotea kisiasa coz sio cdm waliomchagua kuwa mbunge bali ni wanaKigoma na ndo walivyofanya tena
  3. C

    JamiiForums Tanzania Machali na Mkosamali wafuta kumbukumbu ya Zitto bungeni

    Hatimae Zitto anarudi bungeni peke yake akiwa mbunge wa ACT Kigoma nzima
  4. C

    JamiiForums Tanzania Lowassa hana huruma tena na CCM

    Ndio maana tunahitaji Umoja wa Katiba ya Wananchi maarufu kama UKAWA si kingine chochote
  5. C

    JamiiForums Tanzania Lowassa hana huruma tena na CCM

    Karibu saana huku, Peopleeeeeeeez
  6. C

    JamiiForums Tanzania TATHMINI: Lowassa ndiye gumzo kuu la kisiasa kila mkoa .

    Iyo kweli mkuu EL anaongelewa sana mtaani
  7. C

    JamiiForums Tanzania Magufuli kuondoa 'Mawaziri vivuli' bungeni

    Haswaaaaa hapo umelenga kijana
  8. C

    JamiiForums Tanzania Magufuli kuondoa 'Mawaziri vivuli' bungeni

    Wachane maana wanajifanya hawakielewi vizuri hicho Chama Cha Mashetani(CCM)
  9. C

    JamiiForums Tanzania Chagua CCM

    Yeyote atakaeichagua ccm imeandikwa alaniwe Pipoooooooooooz
  10. C

    JamiiForums Tanzania Natoa msisitizo, UKAWA yapoteza ngome yake muhimu Arusha

    Wana Arusha na kale ka msemo kula sisiem kulala UKAWA
  11. C

    JamiiForums Tanzania Jk, sumaye hukumwelewa, je na kingunge hujamwelewa bado?

    Anajifanya kiziwi na mwaka huu ni EL people'z
  12. C

    JamiiForums Tanzania Moses Machali amtaka Zitto kuwa na nidhamu

    Huyo Machali aliwahi kujitetea mitaa Fulani ya High Way Hotel kuwa serikali inazibana pesa za maendeleo za Kasulu Mjini ili aonekane mbaya ccm ishinde tena
Back
Top Bottom