Recent content by Chief Kumbyambya

  1. Chief Kumbyambya

    JamiiForums Tanzania Nina mwezi sasa hili jambo linajirudia rudia sana kichwani mwangu alafu natamani sana litimie.

    Wazee yaani usiku huu saatisa hii kuna jambo linajirudia rudia sana akilini mwangu kwa zaidi ya mwezi sasa alafu naona kabisa nitaenjoy na kufurahi sana endapo nitatimiza hilo jambo sijui kwa nini, au nimepatwa na nini sielewi... Yani "NATAMANI SANA KUUA MTU" yani naona kabisa ninavyomkatakata...
  2. Chief Kumbyambya

    JamiiForums Tanzania Kuna furaha sana ya kunywa pombe na company ila majuto yake ni makubwa sana siku inayofuata

    🤣🤣🤣mwanangu umenisema mimi kabisa, yani ile hesabu ya asubuhi haijawahi kubalance kila ukiandika kwenue kalukuleta ya simu unafuta unaandika tena unafuta. Unaanza kusema lakini yule demu nilimnunulia kilimanjaro 3 tu na mimi nikanywa konyagi kubwa sasa kwenue laki mbili inakuaje nabaki na...
  3. Chief Kumbyambya

    JamiiForums Tanzania Ila watu bana wananishangaza sana

    Natumia WIFI ya TESLA kwenye kasri langu hivyo mambo madogo madogo yanayotokea duniani nayapata kwa kweli. Na hii WIFI nilifungiwa na jamaa mmoja kutoka huko washington DC.
  4. Chief Kumbyambya

    JamiiForums Tanzania Ila watu bana wananishangaza sana

    Wewe mtu nimekukaribisha kwangu upafahamu tayari umeshaanza mambo ya umbea hii itakusaidia nini? Ndiyo nina mitungi sita ya gesi nyumbani kwangu na yote iko full yani hapo na mtu anashangaa kabisa eti "oya.. una mitungi sita ya gesi na yote iko full" yani kaona eti hicho ni kitu cha ajabu. Mara...
  5. Chief Kumbyambya

    JamiiForums Tanzania Hii case ya huyu jamaa yangu inasolviwa vipi wakuu?

    Hata sisi tulikuwa tunajibu hayo maswali na tulipoulizwa ukiwa mkubwa unataka kuwa nani tulisema engeneer ila sasa hivi ni makondakta wa magari ya posta ubungo, tegeta mbezi kimara.. Usijigambe.
  6. Chief Kumbyambya

    JamiiForums Tanzania Tubadilishane ujuzi hapa nataka mtu aliwe leo. Yani leo leo

    Nitamtafutia kabikini flani kazuri sana kale kenye vikamba vya kufungia kwa pembeni ya kiuno weeeeee
  7. Chief Kumbyambya

    JamiiForums Tanzania Tubadilishane ujuzi hapa nataka mtu aliwe leo. Yani leo leo

    Sasa utat*mba katiba? Ya katiba iachie katiba, ya genye iachie genye.
  8. Chief Kumbyambya

    JamiiForums Tanzania Tubadilishane ujuzi hapa nataka mtu aliwe leo. Yani leo leo

    Wafanya kazi wa kimalawi nawapata sana ni wezi balaa sio wakike sio wa kiume alafu wana sura innocent yani huwezi kuwazania ila subiri tukio utakalo pigwa lazima ubongo uweke SYNTAX ERROR...😅
  9. Chief Kumbyambya

    JamiiForums Tanzania Tubadilishane ujuzi hapa nataka mtu aliwe leo. Yani leo leo

    MREJESHO..... Sikufanikiwa kuichapa ila nilifata ushauri wa wadau kuwa nitengeneze mazoea kidoogo sasa kwenye kutengeneza mazoea nikamwambia nipikie msosi basi, akainuka akaelekea jikoni nikavizia kama dakika 15 hivi na mimi huyooo nikamfata jikoni. Nikakuta anasonga ugali nikamwambia pasha na...
  10. Chief Kumbyambya

    JamiiForums Tanzania Tubadilishane ujuzi hapa nataka mtu aliwe leo. Yani leo leo

    Malafyale ndi kumbwani ulu amafuku mingi nkamu gwangu ambhakilulu bhakuno bhanunu fujo ngulonda jumo
  11. Chief Kumbyambya

    JamiiForums Tanzania Tubadilishane ujuzi hapa nataka mtu aliwe leo. Yani leo leo

    Wewe umenipata vyema sasa👊
  12. Chief Kumbyambya

    JamiiForums Tanzania Tubadilishane ujuzi hapa nataka mtu aliwe leo. Yani leo leo

    Ushauri mzuri tatizo kuna ile kanuni ya kimasta inasema, never tongoza bekitatu..
  13. Chief Kumbyambya

    JamiiForums Tanzania Tubadilishane ujuzi hapa nataka mtu aliwe leo. Yani leo leo

    Daaah yani naongea hiki wewe unauliza hiki😅
  14. Chief Kumbyambya

    JamiiForums Tanzania Tubadilishane ujuzi hapa nataka mtu aliwe leo. Yani leo leo

    Lete mbinu mzee hapa tupo sebuleni nampigisha stori za kumzuga ili kuleta ukaribu wa muda
  15. Chief Kumbyambya

    JamiiForums Tanzania Tubadilishane ujuzi hapa nataka mtu aliwe leo. Yani leo leo

    Lete mbinu banaa nitacontrol cock baada ya kumaliza hii project..
Back
Top Bottom