Recent content by Capt Tamar

  1. C

    Vibanda vilivyowekwa kando ya barabara Jijini Dar es Salaam kuondolewa

    Arusha wataenda lini kweli? Kamji kenyewe kadogooo hapo hapo mabanda machafu yametaradadi kama yote!! Waondoke bana! Pale friends corner hawajaacha hata ka njia ka watembea kwa miguu,wamejaza ma bamia na ngogwe+ maparachichi kila mahali,waondoke sasa,imetosha!
  2. C

    Tutegemee CHADEMA kuanza kutetea wamachinga?

    Toka lini Etwege akawa chadema? Huyo ni damu mbaya mazee,damu ya kijani
  3. C

    Kwasababu ya Kwampalange na kwenye mtaro mimi Naungana na BASATA

    Haya,poa basi, nikusafishe mtaro?
  4. C

    Rais Samia nia yako ni njema lakini hao unaowaongoza akili zao wanazijua wenyewe

    "Mungu hakuumba wakenya,Mungu huyu mwema asingeweza kuumba watu Wezi kama wakenya" hon Robert mugabe
  5. C

    Stendi kuu ya mkoa wa Kagera inahitaji marekebisho

    Nimejitahidi kuvumilia nimeshindwa! Kagera haina population ya watu 3million!! Mwanza tu ambayo ndiyo ya pili baada ya dares salaam ina wastani wa watu 1+million, arusha na vurugu zake hawafiki hata 500,000(laki tano) dar inakimbilia 7m_
  6. C

    Stendi kuu ya mkoa wa Kagera inahitaji marekebisho

    Tatizo la moshi ni mbege bana!! Wanazidisha maji siku hizi
  7. C

    TANZIA Mfanyabiashara Haroon Zakaria Afariki Dunia

    "Nikiwa na pesa ntakujulisha" huyo ni Murzah oil mills owner,ferry,nk, sasa kuna mbongo akimiliki laki 8 anaulizia bei ya V8 mpya!!
  8. C

    TANZIA Mfanyabiashara Haroon Zakaria Afariki Dunia

    "Hatusikii tena vifo vya corona" ndiyo ujue kuwa yule alikuwa "disgrace"
  9. C

    Mwenyekiti wa CHADEMA Kanda ya Kusini, Suleiman Mathew ahamia CCM

    Sasa hivi chorus imebadilika? Siyo kuunga mkono juhudi za jpm tena?
  10. C

    Mtu kama Damas Ndumbaro anakuwaje Waziri?

    Kama ni urithi wenu mbona sisi ndiyo tupo huku? Kama ni wa kwenu njooni basi muje kuuchukua muupeleke kwenu,sisi hapa ndiyo KWETU!! Wewe kwenu wapi? Kunguru wa buluu wewe!
  11. C

    Mtu kama Damas Ndumbaro anakuwaje Waziri?

    Njoo wewe ututoe! Tukul-witi!! Jinga sana
  12. C

    Kiwanja kikali chenye watoto classic Dar es Salaam

    Kimara mwisho hapo!!! Kuna mama mushi anauza mbege safi kutoka south africa,ukipata muda mtembelee,hutajuta!
Top Bottom