• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Recent content by C.T.U

  1. C.T.U

    Nipo Dar, nina Tsh. milioni 30. Nifanye biashara gani?

    Fanya biashara iliyokufanya upate hiyo 30 Mil ongeza bidii ili next time upate 60, 90, 120 mil Sent using Jamii Forums mobile app
  2. C.T.U

    Hebu leo tujadili ni kampuni zipi zinafanya vizuri kibiashara hapa Tanzania?

    Mkuu wacha wafanye am not that selfish..nina mambo mengi sana am working on .. kwa moyo mmoja tu let them do
  3. C.T.U

    Hebu leo tujadili ni kampuni zipi zinafanya vizuri kibiashara hapa Tanzania?

    Mie ngoja ni share tu hata wakiiba ubunifu algorithim ninayo mie peer- to peer mobile app itakayounganisha kati ya Truckers and transporters..kwa soko la Africa Pilot ni Dar Es Salaam then majiji mengine kama Nairobi, Kigali, Johannesburg, Lagos, Accra etc wawekezaji wapo ila wanataka kuwekeza...
  4. C.T.U

    Kama umewahi kushuhudia live nguvu za giza pita hapa uweke ushuhuda wako

    Kuna dogo mmoja alikuwa anasoma shule X siku moja akaamka kwenda kukojoa toka kwenye kitanda cha bweni lake mpaka chooni, choo kilikuwa kwa nje .. Kakojoa na usingizi machoni ile anarudi kitandani anajikuta amelala yaani anamkuta mtu kavaa kama yeye na ana sura kama yeye amelala kitandani...
  5. C.T.U

    Biashara ya usafirishaji mizigo (Fuso Tandam)

    Nunua Bajaj 10 ... Funga GPS kabisa kwa siku bajaj moja inalaza 20,000 kwa siku una 200,000 kwa wiki jumatatu hadi ijumaa una 1.4 hesabu ya jumamosi inafanya service jumapili kwa mwezi Una 4.6M kila baada ya two month unaongeza bajaj nyingine unaongeza fleets za Bajaj unajikuta after two years...
  6. C.T.U

    Leo nimetembelea jimbo la Ukonga, ni kama hakuna Mbunge

    Passo ilifika na madimbwi hayo..? Sent using Jamii Forums mobile app
  7. C.T.U

    Maelezo ya kina kuhusu Uber. Usafiri salama na wa bei ya chini kwa mtanzania

    Wakuu, salaam kichwa cha habari kimejieleza hapo juu Hizi ride sharing and car pooling platforms ambazo zinaibuka Kama utitiri nchini how do they make money Maana naweza kwenda kumara hadi posta halafu nimamlipa dereva, je Uber wanatengenezaje hela..?? Wajuvi wa mambo naombeni shule hapa
  8. C.T.U

    Je, Ipitishwe sheria ya mwanamke kutibiwa na madaktari wa kike tu?

    Kabisa na kuna haja ya watoto wakatibiwa na madaktari watoto wenzao Na vichaa wakatibiwa na vichaa wenzao Na mifugo kama vile mbuzi ikatibiwa na mifugo wenzao kama vile nguruwe
  9. C.T.U

    Nina mradi wa kujenga Mall kubwa Kibaha

    Nenda pale shirika la elimu Kibaha wana eneo kubwa sana... Wape mradi wako mnaingia partnership unajenga mall yako... Ila kama wewe ni mtu wa kati utapata ugumu
  10. C.T.U

    Kuelekea 2020: Siri ya kunasa wateja ambayo kila mmiliki wa biashara anatakiwa aifahamu

    Ni kitu gani ambacho unakifanya kimshawishi mteja anunue bidhaa yangu.. Kumfikia tu haitoshi ni convising power gani wewe mtu wake Digital market utashirikiana na mie katika kumshawishi mteja Mathalan kwa mfano ninataka kuanzisha porn mobile app Ni kitu gani hasa utakifanya kumshawishi mdada...
  11. C.T.U

    Uwezo wa huyu mtu Bear Grylls ni wakawaida wapendwa au ni movie kama movie zingine tuu..

    Ni former SAS ambayo ni part of special force kwa kifupi ni komandoo
  12. C.T.U

    RPC Arusha na ulinganishi wa vyeo JWTZ na PT

    Hivi na wale jamaa wa Suti nyeusi na wao wakoje vyeo vyao wakikutana na polisi na jeshi.?
  13. C.T.U

    Anaitwa khalid: My best new soul singer

    Sie wa Asap Ferg, na Schoolboy Q tuna comment wapi?
  14. C.T.U

    Pongezi za dhati kwa ule Mtambo wa Kimawasiliano wa Kijasusi kutoka Israeli ambao sasa unafanya Kazi Kubwa Tanzania

    WhatsApp haina End-to-end encryption ile ni marketing strategy yao.. Ili mjiachie tu ...CIA walicheza kamari na wamewala
  15. C.T.U

    Ufahamu mkasa wa kifo cha utata cha mwanamke wa Isdal ulioishangaza dunia (sehemu ya 1)

    Penguin missile conspiracy... Umenikumbusha mbali sana mkuu kwa hii story Hii bwana bila kupepesa macho aliuawa na CIA kwa kushirikiana na Norwegian Intelligence.. Kwa sababu inaaminika alikuwa ni from KGB akichunguza Penguin missile..
Top