Recent content by Bzimana

  1. Bzimana

    Mashine za kutengeneza tofali aina zote zipate kwetu

    kuna mashine za tofali za udongo?
  2. Bzimana

    Afisa Mtendaji Kata ya Lulembela anatisha na kulazimisha wananchi na watumishi kutoa mchango

    changia maendeleo, acha unafiki, kama mtendaji kata anachangisha michango kinyume na makubaliano si umuone boss wake, acha unafiki.... naludia tena acha unafiki, acha unafiki.
  3. Bzimana

    Wilaya zenye baridi sana Tanzania

    katka mkoa wa Tanga kuna 1.Tarafa ya Amani iliyopo wilaya ya Muheza, kuna babari sana, huko mvua ni wakati wote, kuna baridi sana 2.Lushoto pia kuna baridi sana
  4. Bzimana

    Nimehamia nyumba yenye skendo ya uchawi

    siku nyingine fanya utafiti wa mazingira ili upate dondoo ya nyumba husika kabla haujahamia
  5. Bzimana

    Wizara ya Afya yaandaa muswada wa kuvuna viungo vya watu, kama maini, figo, mapafu nk

    sasa nikitolewa moyo, figo, maini na mapafu huko paradise nitaaishi vipi? au hakuna maisha tena baada ya kifo?
  6. Bzimana

    Uonevu unaofanywa na Wenyeviti wa Mtaa na Mtendaji wa Kata ya Nyamlukano wilaya ya Sengerema

    huo mchango ni makubaliano ya wananchi na mtekelezaji wa kukusanya ni mtendaji na mwenyekiti. wasipokusanya huoni kama wananchi watawaona viongozo hao hawawajibiki. kama wewe ndio mwenyekiti wananchi waliokaidi kuchangia ungefanyeje? msiwe mnachagua watu na kuwajalibu
  7. Bzimana

    Uonevu unaofanywa na Wenyeviti wa Mtaa na Mtendaji wa Kata ya Nyamlukano wilaya ya Sengerema

    toa pesa kijana acha kulalamika, mwenyekiti na huyo mtendaji wanatekeleza maagizo/maazimio mliyowaagiza kwenye mkutano mkuu, mchango huo mlikubaliana na sio maamuzi binafsi ya mtendaji na huyo mwenyekiti
  8. Bzimana

    Mkasa nilioshuhudia nikiwa ndani ya basi ambao ulihusisha Wana Usalama nikiwa njiani kuelekea Jijini Mwanza

    nazani walipewa jina na mhusika, ndio maana walianza kwa kila mtu ajitambulushe kwa kutoa kitambulisho chake
  9. Bzimana

    Mtendaji wa Kijiji amchapa vibao Mwananchi kisa kuvuta sigara hospitali

    mamlaka ya kuvuta sigara katika eneo la kutolea huduma za afya aliyatoa wapi??
  10. Bzimana

    Njooni tukumbuke nyakati ngumu tulizowahi pitia

    Kwahio nawe umeona hio ni changamoto uliyoipata maishani nwako
  11. Bzimana

    TTCL Corporation: Support thread (Maswali, ushauri na malalamiko)

    Mmepandisha bei za vifurushi vyenu
  12. Bzimana

    Shangazi wanatishia kuniloga na wanashirikiana na polisi kunimaliza

    Sijawahi wala kusikia mtu anadai urithi wa bibi yake tena mzaa mama, huweze dai mali ujombani.
  13. Bzimana

    Ombi kwa Mh. Lukuvi; Tunaomba umshughulikie MKurugenzi mtendaji wa Muheza

    toa pendekezo lako! na maoni, fikra zako zinakutuma vipi juu ya ugawaji wa mashamba hayo?
Top Bottom