Recent content by BwanaCarlosTz

  1. B

    JamiiForums Tanzania Rais Samia aumizwa na kutokwa na machozi kufuatia vifo vya watu 32 mkoani Morogoro kufuatia ajali ya magari. Atoa salamu za pole na rambirambi

    Mkuu, we ni chawa mzuri sana, endelea kukazia hapo hapo upandishiwe ujira.
  2. B

    JamiiForums Tanzania Baada ya miaka miwili anarudi na kuomba nimuoe bila mahari

    Bro, ningepata nafasi ya kuongea neno moja kwako, basi ningekueleza tu (Fuata hisia zako) maana we ndio uliependa, na kipenda roho ula nyama mbichi....fanya maamuzi magumu ulete uzi mpya.
  3. B

    JamiiForums Tanzania Maisha Yana Maana Gani Hasa?

    Fikra za mkosaji mtu aliekata tamaa, kwa ushauri wangu, jikite zaidi kwa utafutaji issue za kufa mwachie israel mtoa roho anafanye kazi yake.
  4. B

    JamiiForums Tanzania Kwa nini msiba wa Jane Urassa umekuwa wa kitaifa?

    Omba mungu akupe mwisho mwema, hakuna anaejua kesho yake.
  5. B

    JamiiForums Tanzania MAINLAND GROUP COMPANY Dodoma ni MATAPELI

    Mkuu, asilimia kubwa ya viwanda hapa Tz ndio utaratibu wao wa kazi, ukiwa kiwandani inatakiwa ufanye kazi muda wote, we kama unataka raha vumilia hadi pale utakapopandishwa cheo mkuu, ndio utakula bata uache kulalamika kindezindezi, kaa kwa kutulia huenda degree yako ikazaa matunda hapo...
  6. B

    JamiiForums Tanzania Ujinga kidogo: Wakuu nahisi kuna mtego hapa nikibugi step

    Mkuu, umetisha na D zako mbili na C moja, umejua kucheza na saikolojia.
  7. B

    JamiiForums Tanzania Huenda viongozi wengi zaidi wa CHADEMA wa kanda, mikoa na wilaya mbalimbali nchini wakajuzulu kabla na mara tu baada ya hukumu ya Mwenyekiti wao Taifa

    Maoni yangu mi nakushauri ujikite kwenye shughuli ambazo zitakupatia kipato na uachane na uchawa wa kindezindezi, na itapendeza zaidi Gentleman.
  8. B

    JamiiForums Tanzania Matapeli QNET

    Tatizo la ajira bongo, ndio maana kampuni za kigeni ni rahisi kupenyeza ajenda zao maana walishaona, amna ajira.
  9. B

    JamiiForums Tanzania Mwanachama mpyaa tafadhali

    Helloww guys!! i hope mko poa, mimi ni mwanachama mpya gen Z, mwenzenu, nilikuwa nauliza hivi mabeg niweke wapi???
Back
Top Bottom