Kama ana uchungu sana asingejenga kwenye kiwanja cha mwanamke.
Mali, mapenzi haviwezi kuwa na thamani sawa na uhai wa mtu. Ni mtu mpumbavu tu anaweza vipa thamani sawa mali na uhai wa mtu. Uhai hauna spea.
Victim blaming is insane bongo. Fala kweka anatetewa kuliko mtu aliyetolewa uhai, as if uhai una replacement. Kweka angekua anapenda sana mali zake asingesaidiana kujenga kwenye kiwanja cha mwanamke.
Wadada wabongo kazi mnayo, hawa jamaa wanawatoa roho muda wowote wanaona sifa. Tragic.
Nani ana muda wa kusoma ngonjera yote hiyo?
Kama mali ya mtu haichezewi, basi yule dada alikuwa sahihi kumuondoa huyo jamaa kwenye hati ya nyumba, kama kiwanja na nyumba alivijenga yeye mwenyewe.
Hakuna kitu kinachohalalisha kuua mtu iwe ni mali, mapenzi au chochote. Mnaweza kuachana...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.