Recent content by boomgate

  1. B

    Mahaba ya Rais Samia Suluhu kwa watu wa Kaskazini usipime, atoa TZS 520B za maji Arusha ni zaidi ya 80% ya bajeti nzima ya maji ya Taifa ya mwaka

    Ebu subiri hayo maji kwanza maana kusema na kutenda ni vitu tofauti kbsa katika nchi hii
  2. B

    Vituo 5 vya joto na baridi kujengwa jijini Dodoma

    Ila hii nchi ina vituko sijui hata hayo mawazo tu wanayatoaga wapi, yaaani mtu akila tu akashiba na kitambi chake anawaza tu ujinga, Kweli hakuna vipaumbele vya kutatua hapo Dodoma nzima hata kwa wanafunzi wa shule za Dodoma mpaka watu wawaze huu uhuni wao? Badala tufanye vitu vinavyowagusa...
  3. B

    Tusipokuwa makini, Tozo zitazalisha EPA nyingine au ufisadi Mkubwa mwingine

    Mkuu umewaza mbali sana ukweli ni kwamba huo ujenzi wanaousema mbona huku mtaani hauonekani zaidi ya maneno tu, JPM alikuja na vitambulisho vya wajasirilia mali hili la tozo nalo lina walakini mkubwa sana, maana mna tozo huku mnakopa na wakati huo huo Tanzania ni donor country tuweni makini...
  4. B

    Rais Samia: Msiseme Mama anazunguka tu, sitozunguka bila sababu

    Kiukweli hapo ndo tatzo lipo ila kenya anatafuta masoko mpaka nje ya nchi ndo maana unaona hata matunda anauza ulaya ila ukija kwa watanzania maneno yanakuwa mengi sana, linapokuja suala la biashara kati ya kenya na Tanzania jua kenya yuko mbele sana zaidi yetu
  5. B

    Rais Samia: Msiseme Mama anazunguka tu, sitozunguka bila sababu

    Kama utakuwa unafuatilia biashara nyingi za wakulima wa tanzania lazima utakuta kwamba kuna tatizo la masoko hata huo unga unahitaji mitaji na package nzuri then masoko ya uhakika ndani na nje ya nchi ndo tunaweza fanikisha mkuu, Ukivuka tu boda ya sirari unakuta mahindi yetu yako kwenye unga...
  6. B

    Sitasahau biashara ya uchimbaji ilivyonifilisi

    Mkuu ninashukuru sana kwa mchango wako ila ukweli ni kwamba wachimbaji wadogo wana changamoto kubwa sana ya kukosa elimu, ujuzi na mitaji, Kwa sasa kama unafanya uchimbaji mdogo lazima uwe na plan mbili kwanza kuna wanaochimba ili kupata dhahabu yaani mwamba wenye dhahabu kbsa lakin pia kuna...
  7. B

    Rais Samia: Msiseme Mama anazunguka tu, sitozunguka bila sababu

    Mkuu ni kweli kbsa hata hii biashara ya mahindi kati ya kenya na tanzania mnufaika mkubwa ni kenya na si tanzania mahindi yetu yanaenda mpaka somalia na sehemu nying tu za kenya, Lakini bado kwenye kuuza hayo mahindi kenya ndo anapanga bei ya kununua na anaweza sema leo bei imepanda au kushuka...
  8. B

    Ole Sabaya hata kama alikuwa na hatia lakini sio ya unyag'anyi wa kutumia silaha. Hakimu aliyehukumu hana weledi

    Sheria sheria na ushahidi lakani pia sabaya nae alikuwa na mawakili wake ushahidi ulitolewa pande zote mbili ifike hatua kila mtu avune anachopanda hakimu ametoa hukumu kwa kufuata miongozo yote na ushahidi wote , kama mnahisi anaonewa ana nafasi na haki ya kikatiba kukata rufaaa masuala ya...
  9. B

    Wachina wanatorosha madini yetu

    Mkuu umetimiza wajibu wako ila ukweli ni kwamba nchi imerudi kwenye wizi mkubwa wa rasilimari zetu, na hapo kuna mkubwa anakuwa anapata chake hivyo inakuwa ni rahisi saana kutoa taarifa kwa hao wachina, suala la kutoa taarifa kwenye social platform pia ni zuri kikubwa taarifa ifike kwa wahusika...
  10. B

    Siwaelewi wanaume wa karne hii

    Ebu kila mtu kwanza atafute ela zake ukute anaekupiga kizinga cha laki 3 nae hana hata tembo wanne, inshort na yeye anashida na njaaa tu, halafu mke ndo anahudumiwa ukiwa nae ndani siyo mara mchumba sijui mpenzi sijui vitu gani ebu kila mtu ashinde mechi zake
  11. B

    Je, ukistaajabu ya Spika Ndugai na Utanganyika utayaona ya Rais Samia na Uzanzibar?

    Kuna siku utasikia bring back tanganyika suala la muungano linahitaji hekima, busura na kuacha kujionyesha sana mambo mengine wawe wanayamaliza ndani kwa ndani bila kelele zao huku nje, hata bara wana malalamiko yao juu ya Zanzibar hasa kwenye suala la ajira na kodi za bidhaaa kuja huku bara
  12. B

    Waziri Simbachawene: Huwezi kumchukua aliyepata divisheni 1 ili akalinde benki au kucheza gwaride, lazima muelewe jamani

    Mfumo wa polis wa Tanzania umetengenezwa kwa ajili ya watu wachache tu ambao ni top layer ndo wanafaidika nao halafu huku chini wanachukuwa watu wenye uelewa mdogo wa mambo ndo maana unaona hata Mambo mengi ya PGO hawajui wakati ni sehemu ya muongozo katika kazi zao, hii ilikuwepo hata jeshini...
  13. B

    Medical Council of Tanganyika (MCT) lengo lenu ni lipi kwa vijana wetu? Njooni mueleze

    Watu wengi wanahangaika na matokeo badala ya chanzo ukweli ni kwamba hata hao wenye lesseni pamoja na kufanya hiyo mitihani bado wapo watu wanafanya vibaya kwenye field, kinachotajika ni hivi vyama ukuendelea kufanya update kwa watu wake katika masuala mbalimbali yanayohusu taaluma zao, Kwenye...
  14. B

    Nishaurini nirudiane naye au nimuweke awe uwanja wa mazoezi?

    Daaah sasa nikushauri nini wakati wewe mwenyewe huna msimamo
  15. B

    WhatsApp, Facebook na Instagram zatoweka hewani Oktaba 4, 2021

    Kama imetokea duniani kote lazima jamaa awe amekula hasara kubwa
Top Bottom