Recent content by Bonitah

  1. Bonitah

    JamiiForums Tanzania Experiences bado ni tatizo kubwa katika ajira kwa new graduates..Wadau tufanyaje???

    Tatizo kubwa wabongo tunachagua kazi, kuna kaka mmoja namfahamu alikuwa na degree yake, alitafuta kazi mpaka akachoka, then akaenda kuomba kazi ya ulinzi akapata, and now ni project manager na mshahara wake mzuri tu, hata mkifuatiria karibu makampuni mengi yenye security managers/assistants...
  2. Bonitah

    JamiiForums Tanzania Mapungufu ya Lady Jaydee na kosa la kumwita Mwana FA kuwa MwanaFatuma

    True talk!
  3. Bonitah

    JamiiForums Tanzania Serikali isiwaondoe Wamachinga Mijini; tujifunze kutoka majiji mengine!

    Hata Kuala Lumpur , Malaysia kuna sehemu inaitwa China Town, ni sehemu ya wamachinga!
  4. Bonitah

    JamiiForums Tanzania Binti wa sekondari ananikosesha raha ndani ya ndoa yangu

    Mwenzangu Maisha yenyewe haya mafupi.....! You are the best dear.
  5. Bonitah

    JamiiForums Tanzania Binti wa sekondari ananikosesha raha ndani ya ndoa yangu

    You have made my day! Ha ha ha
  6. Bonitah

    JamiiForums Tanzania The secretary nimewaleteeni beautiful ONYINYE(baby girl)

    Congrats!
  7. Bonitah

    JamiiForums Tanzania Shukrani zangu za dhati kwa wana JF

    Pole sana KOKUTONA , mwenyezi Mungu akupe nguvu na ujasiri! and we love you more! Yote ni mapenzi ya Mungu!
  8. Bonitah

    JamiiForums Tanzania Naombeni msaada wenu!

    Ok! Asante sana Mkuu
  9. Bonitah

    JamiiForums Tanzania Naombeni msaada wenu!

    Nimejaribu kutafuta sijapata statistics zake kwa % kuna matokeo tu. Thanks
  10. Bonitah

    JamiiForums Tanzania Naombeni msaada wenu!

    Thanks ntajaribu njia hiyo maana Necta sipati statistics ninazozitaka!
  11. Bonitah

    JamiiForums Tanzania Naombeni msaada wenu!

    Nashukuru, ngoja nijaribu tena maana nilitafuta sikupata....! Thanks
  12. Bonitah

    JamiiForums Tanzania Naombeni msaada wenu!

    Poleni na majukumu ya hapa na pale. Naomba msaada kwa yeyote anayejua wapi naweza nikapata Statistics za matokeo ya mitihani ya secondary school O-Level kuanzia mwaka 2010 - 2013 anijuze, ili niweze kufanikisha research yangu ya shule. Mbarikiwe sana!:A S-heart-2::A S-heart-2:
  13. Bonitah

    JamiiForums Tanzania Msiba mzito wamkumba mwenzetu: KOKUTONA apoteza mtoto wake!

    Pole sana Koku, Mungu akutie nguvu ktk kipindi hiki!
  14. Bonitah

    JamiiForums Tanzania Re Tufanye utafiti wa majina ya kiasili. Sasa tupia majina ambayo ukiyasikia unacheka au kulia

    Mwakijampile ----- Mbeya!
  15. Bonitah

    JamiiForums Tanzania Suppose...

    Will you be my friend?
Back
Top Bottom