Recent content by Boniphace Bembele Ng'wita

  1. Boniphace Bembele Ng'wita

    TANZIA Mtangazaji wa TBC Taifa, Elisha Elia Mwakalinga afariki Dunia

    kama sikosei ni the long weit. mkuu..... pole sana kwa familia yote ya kazin na nyumbani.... Mungu awatie nguvu ktk kupindi hiki kigumu sana..... ukiwa hujawahi kupata msiba huwezi kujua uchungu wake.....
  2. Boniphace Bembele Ng'wita

    Uchaguzi 2020 Freeman Mbowe: Kuna mamilioni ya wapigakura hewa na kuna vituo vingi hewa, bila NEC kurekebisha hakutakuwa na uchaguzi

    tunaelekea kuzr sana ķuliko tulipotoka... isipokuwa kila jambo na tukio huwa halirud nyuma. mkuu kwanza ni mhim kujua kuwa uhuru tulio nao wengi wanautamani swala la vituo vya kupigia kura kunamtu anaitwa FIM kawalisha watu matango pori kwa kuwaabia et kunavituo hewa..... nasubr. avitaje
  3. Boniphace Bembele Ng'wita

    IGP Simon Sirro: Magaidi wapatao 300 kutoka Msumbiji walivamia Kijiji cha Kitaya mkoani Mtwara

    kwanza tushukru kumekuwa na taarifa maana kulikuwa na romus nyingi bila kukanushwa wala kuthibitishwa.. sasa basi kunakitu cha msingi sana cha kujifunza.... ugaidi si jambo la kufurahia hat kidogo... tunapaswa wote kwa pamoja kulaani na kulisuport. jeshi letu... haijarishi tunatofautiana...
  4. Boniphace Bembele Ng'wita

    Ni kweli TISS hawafahamiani na hawaaminiani?

    hata rais mwenyewe hawajui wote ndo ujue sasa hii kazi ni ngum sana hata mkuu wa idara ya usalama hawajui wote.... ndo utakąpojua kuwa ni hatari kufanyakazi kwenye idara kama hii....
  5. Boniphace Bembele Ng'wita

    Ni kweli TISS hawafahamiani na hawaaminiani?

    h hii ndo kazi ngum na mbaya kuliko zote Duniani..... ni nzr kwa sifa ila ni mbaya kwa utekelezaji..... nliwahi kusema hii hata kama nitaambiwa kwamba njoo ufanyekazi kwa kwel ntakataa bila hata kukilia.... kitu ambacho unapaswa kujua hii ndo kazi hutapata aman maisha yako yote mpka unaingia...
  6. Boniphace Bembele Ng'wita

    Uchaguzi 2020 Zitto: Mgombea atakuwa mmoja kati ya CHADEMA na ACT Wazalendo

    mkuu kuna ndoto zingine unapaswa kuziangalia kabla ya kuzisema..... ccm ni chama ambacho kukiondoa madarakani mpka kunahitaji mizizi thabit kabisa.... kimsingi sio swala la imotions.. au strong political party HAPANA KUBWA... na sabab kubwa ni 1 tu vyama vya siasa ama kwa kujua ama...
  7. Boniphace Bembele Ng'wita

    Tundu Lissu: Tunasikia taarifa watu wanakufa kwa Corona lakini haisemwi wazi. Serikali imerekebisha Sheria inayozuia kupeana taarifa

    ukimtafakari sana unaona kabisa waliompitisha na unajiuliza waliompisha hawakulijua hili...?
  8. Boniphace Bembele Ng'wita

    Tundu Lissu: Tunasikia taarifa watu wanakufa kwa Corona lakini haisemwi wazi. Serikali imerekebisha Sheria inayozuia kupeana taarifa

    miongoni mwa maswali bora kabisa uliyouliza ni hlo.... nataka walao mtu 1 alijib kwa niaba ya TL
  9. Boniphace Bembele Ng'wita

    Tundu Lissu: Tunasikia taarifa watu wanakufa kwa Corona lakini haisemwi wazi. Serikali imerekebisha Sheria inayozuia kupeana taarifa

    anatatizo kubwa na kisaikolojia ambalo huwapata watu wa aina kama yake kibaya zaidi hata watu wake wa karb hawamwambii.... fikria tu kesho tuamke tunarais anaitwa tl.. unadhani nn kitatokea???
  10. Boniphace Bembele Ng'wita

    Uchaguzi 2020 Tundu Lissu: Nikiibiwa kura nitawaingiza Wananchi barabarani

    ukimsigiliza vzr na ukawa huna upendeleo wowote utagundua kuwa anatatzô kubwa la kisaikolojia ambalo matibab yake yanahitajika haraka
  11. Boniphace Bembele Ng'wita

    Uchaguzi 2020 Tamaa za Wateule wa Rais kutia nia Ubunge zitawaponza wengi. Ushahidi huu hapa wa Rais Magufuli na Humphrey Polepole

    anabahat 1hajapelekewa majina makubwa kule...... ndungulile anapungukiwa na utovu w nidham kwa mkubwa wake wa kaz na ndo bahãti ya Makonda.... vingnevyo asingetosha kabisa.....
Top Bottom