Recent content by Boeing787-8

  1. Boeing787-8

    Mshipa wa korodani unauma hatari

    Hapana bwashee
  2. Boeing787-8

    Mshipa wa korodani unauma hatari

    Mmmm
  3. Boeing787-8

    Mshipa wa korodani unauma hatari

    28yrs,homa Sina, kichefuchefu Sina, kutapika sitapiki, kende zote zinalingana hakuna iliyo vimba, rangi ya ngozi ipo sawaaa, tatizo nililiskia 2020, yaan ninapo vaa tight clothes, au kukalia kitu kischo stable, kupga game napiga. Afu nitatizo linalotokea Mara chache saana Puli nilipiga vya kutosha
  4. Boeing787-8

    Mshipa wa korodani unauma hatari

    Sawa mkuu, nshaacha
  5. Boeing787-8

    Mshipa wa korodani unauma hatari

    Kwahiyo na nyinyi madaktari mko busy na kesi ya Mbowe
  6. Boeing787-8

    Mshipa wa korodani unauma hatari

    Wakuu hope mko poa Nishawahi kuwa mamber wa chaputa kwa miaka kadhaaa. Huwa ikitokea nikakaa vibaya yaani kwenye kiti kama Kuna kitu kingine labda nguo au kitu chochote,,nikikikalia icho kitu mshipa wa korodani ya kushoto imaumaga afu baada ya muda inaponyaga yenyewe. Au nikivaa boxer...
  7. Boeing787-8

    Msaada: Mapenzi yananinyima raha, sijui ni psychological problem

    Haaa hasipokutafuta ulikuwa unajisikiaje
Top Bottom