Recent content by Bin Maryam

  1. Bin Maryam

    Tatizo la umeme nchini linahitaji ufumbuzi wa muda mrefu na sio muda mfupi

    Mzee hapa una-bore. Haya masuala ya kutazama Ramani yalitumika miaka hile ya zamani wakati tunatafuta identity ya utaifa. Miaka ya sasa ni lazima tuachane na fantasy na kuangalia reality. Ujenzi wa dam una negative impacts kwa ecosystem.
  2. Bin Maryam

    Tatizo la umeme nchini linahitaji ufumbuzi wa muda mrefu na sio muda mfupi

    Idimi itabidi tuwasiliane. Maana nahitaji umeme kwa shughuli zangu tu binafsi.
  3. Bin Maryam

    Tatizo la umeme nchini linahitaji ufumbuzi wa muda mrefu na sio muda mfupi

    jmushi1: Yes, tunahitaji viongozi. Lakini mengi ya matatizo hayo ni attitudes zetu kama jamii. Vijana wengi wa Tanzania wanapotumia technologies au viongozi wao wanapoagiza technologies wanafikiria kuwa umeshuka from outerspace. Lakini wagefikiri kuwa kuna watu wame-invest mawazo yao hili...
  4. Bin Maryam

    Tatizo la umeme nchini linahitaji ufumbuzi wa muda mrefu na sio muda mfupi

    Mjue mtu kabla ya kumlaumu. Kwa muda mrefu sijachangia hapa JF. Na cha ziada nilichofanya ni kuwa One man family.
  5. Bin Maryam

    Tatizo la umeme nchini linahitaji ufumbuzi wa muda mrefu na sio muda mfupi

    Salaam JF, Kuna msemo hapa wa Waafrika Ndivyo Walivyo. Mtoa mada ametoa takwimu moja nzuri sana. Mojawapo ni kuonyesha kuwa ukiondoa South Afrika ambayo nayo ina matatizo ya umeme, nchi zilizobaki zina matatizo makubwa ya nguvu za umeme. Na vilevile ameonyesha kuwa Poland inazalisha umeme kwa...
  6. Bin Maryam

    Dar is set for Ruhudji hydropower station

    Hili ni suala la collective responsibility. Wananchi nao wanatakiwa kupunguza uzazi. Na vilevile kuangalia matumizi ya NUKE. Lazima nchi iwe na source mbalimbali.
  7. Bin Maryam

    Tanzania na Maendeleo ya Wajinga - What did Nyerere do?

    Mwanasiasa akienda WB, IMF na kwa Wahisani wengine, atasema ni mafanikio yake. Juhudi kubwa alizofanya Nyerere ni ku-convice WB, IMF na Wahisani wengine kuwa yuko genuine kutumia pesa zao. Mpaka sasa unatumia juhudi kubwa kutunishawishi kuwa ni juhudi za Nyerere zilizofikisha literacy...
  8. Bin Maryam

    Web Designers needed!

    Invisible: Naomba hiyo kazi, my expertise yapo kwenye 2-tiers, 3-tiers web architecture.
  9. Bin Maryam

    Julius Kambarage Nyerere Biography

    Unazungumzia nchi gani? Tanzania
  10. Bin Maryam

    Julius Kambarage Nyerere Biography

    Lakini ndio wanaosoma kivulini na kula kivulini.
  11. Bin Maryam

    Tunavyosutwa na Prof KEN EDWARDS

    Joshua Nkhululi School of Business
  12. Bin Maryam

    Julius Kambarage Nyerere Biography

    Kelly01: Hiyo schoolarship ina mshiko kiasi gani?
  13. Bin Maryam

    Tunavyosutwa na Prof KEN EDWARDS

    Fundi Mchundo: Siamini kinachosemwa hapa. Hila kuna kitu kimoja ambacho ata mimi nilikuwa nacho. Wengi tulisoma japokuwa vishule vidogo tunaamini kuwa mafanikio yetu yanatokana na NECHA zetu na tunasahau kuwa kuna watu waliojenga mazingira ya mafanikio yetu. Wanafunzi wengi wamepita...
  14. Bin Maryam

    Sherehe za Uhuru: Mkapa hakutokea tena

    Hivi kwenye Sherehe za uhuru na nyinyi mnafanya BBQ kama huku mtoni? Labda Mkapa alikwenda kupasua kuni za BBQ.
  15. Bin Maryam

    Mauaji ya Albino: Kushindwa kwa serikali?

    People Grow up: Serikali ifanye nini hapa ???
Top Bottom