Recent content by billionea alpha

  1. billionea alpha

    Natamani nikiolewa nimruhusu mume wangu aoe mke mwingine tuwe wawili

    Kwa kweli ,aina hii ya wanawake ni rare(nadra).
  2. billionea alpha

    Mchumba wangu ananipa masharti magumu ninapotaka kufanya naye mapenzi

    Nirudishe kwao ,shenzi amekuja kulala tuu hapo kwako huyo....
  3. billionea alpha

    Mapenzi ya shule: Nilipata mtoto nikiwa Sekondari

    Heshima kwa R , amenifunza utafutaji na uwajibikaji kwa mpenzio, hata yanapo haribika.
  4. billionea alpha

    Biashara ya Ngono jijini Dar inatisha, yazidi kunawiri

    Mzee pale ni shidah ,mpaka kule kwenye sheli ,ila ukiwa mgeni eneo lile utapigwa hela ndefu....
  5. billionea alpha

    Biashara ya Ngono jijini Dar inatisha, yazidi kunawiri

    Kuna lile group la JUICE ni shidah
  6. billionea alpha

    Google Camera: Camera bora zaidi kwenye simu yako

    ya Samsung galaxy s6,7 na 8?
  7. billionea alpha

    Zanzibar 2020 CCM yaibwaga ACT Wazalendo Jimbo la Konde Pemba

    Hahahahaha! Hivi awajifunzi tuu hawa watu, kuwa akuna haki huko kwenye chaguzi.
  8. billionea alpha

    Nimempa mimba mwanamke asiye mke wangu

    Ushauri gani tena mwamba? Lea tu mtoto wako.
  9. billionea alpha

    Wasanii wanafirisika kwa manunuzi ya kishamba kama Rolls Royce

    Masikini, ukute hata Ist hauna.
  10. billionea alpha

    #COVID19 Inasemekana kirusi cha COVID-19 aina ya Delta kimeingia Mwanza

    Dah!! Ume nikumbusha mbali ,hizi ndo alama za hesabu.
  11. billionea alpha

    Nimedhulumiwa MilionI 10, siku ya Tano sasa sijapata Usingizi

    kwa kweli ,kiume maisha lazima yaendelee.
Top Bottom