Recent content by benzonoate

  1. benzonoate

    JamiiForums Tanzania Wanaume wa siku hizi wamekua waoga sana hadi wanatia aibu

    Nyie watu wa dar ni wasumbufu xaana!!
  2. benzonoate

    JamiiForums Tanzania Najiuliza: Kaniambia "swala la mimi kufanya mapenzi litoe akilini"

    Wanaume wa dar bhaana daaaaah!!
  3. benzonoate

    JamiiForums Tanzania Huyu Housegirl anafaa sana ila sitaki aendelee kufanya kazi hapa home. Mke wangu ni tufani

    Kumbe tupo wengi tunaolia kwa kuoa wafanya kaz!!
  4. benzonoate

    JamiiForums Tanzania Mshahara wa mwezi April umeshatoka?

    Walimu bhaana mnasumbua!!!!
  5. benzonoate

    JamiiForums Tanzania Hivi kwanini wanawake wengi hawanaga nauli ukiwaita kwako?

    Duuuuh!!
  6. benzonoate

    JamiiForums Tanzania Wanawake wa Dar msiovaa chupi lengo nini?

    Wana bana matumizi!!
Back
Top Bottom