Wanawake wa Dar msiovaa chupi lengo nini?

Wanawake wa Dar msiovaa chupi lengo nini?

pathfinder_tz

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2018
Posts
356
Reaction score
377
Kuna vijitabia sikuhiz za wanawake kutokuvaa chupi..

Na wanafeel proud kujulikana kama hawavai chup! Sasa sijaelewa lengo ni nn!?

Leo nimemuona mdada mrembo tu kavaa gaun ndefu ya kubana na anatikisa mata ko hasa..

Nilikuwa nmekaa na mdada mmoja hiv rafiki yangu akaniambia kuwa yule dada hajavaa chup na huwa hapendi chupi..

Mh nikaona kazi ipo.. si ajabu hata hiz mvua zinazonyesha na mafuriko ni adhabu zinatufundisha kitu..

Swali langu!
Je ukivaa chupi unakuwa uncomfortable!?
Joto sana!?
Chupi zinachubuaa!?
Hela ya chupi hunaaa!?
Au ni fashion!?

Better usivae chupi upo ndan kwako na mpenz hapo sawa.. hata mm ntakuunga mkono but sio mpaka barabarani..
IMG-20180415-WA0004.jpg
 
Kuna vijitabia sikuhiz za wanawake kutokuvaa chupi..

Na wanafeel proud kujulikana kama hawavai chup! Sasa sijaelewa lengo ni nn!??

Leo nimemuona mdada mrembo tu kavaa gaun ndefu ya kubana na anatikisa mata ko hasa..

Nilikuwa nmekaa na mdada mmoja hiv rafiki yangu akaniambia kuwa yule dada hajavaa chup na huwa hapendi chupi..

Mh nikaona kazi ipo.. si ajabu hata hiz mvua zinazonyesha na mafuriko ni adhabu zinatufundisha kitu..

Swali langu!!!
Je ukivaa chupi unakuwa uncomfortable!?
Joto sana!???
Chupi zinachubuaa!???
Hela ya chupi hunaaa!???
Au ni fashion!??

Better usivae chupi upo ndan kwako na mpenz hapo sawa.. hata mm ntakuunga mkono but sio mpaka barabarani..
View attachment 749110

20180418_211708.png


We jamaa ebu acha ukorofi. Huu ni uchochezi wa kiwango cha lami.
 
kila mtu anasababu yke ya kutovaa nguo ya ndani wengine ni hali ya joto wanapata michubuko,wengine ni starehe yke kufanya hivyo na wengine ni biashara ni matangazo ,kwahyo kila anasababu zake.
 
Hapo anaogeleaa unataka avai mchupi wa nn??kwanza huo mpensi wenyewe anakoseaa kuuvaa hapo huyo didah the badest coz bado wa kujaaa ....angekuwaa wa dar hapo ni chupi tu ya kuogeleaa ukitoka hapo unaitupaa upate hewaa
Ts jus a picture..
 
Kuna vijitabia sikuhiz za wanawake kutokuvaa chupi..

Na wanafeel proud kujulikana kama hawavai chup! Sasa sijaelewa lengo ni nn!??

Leo nimemuona mdada mrembo tu kavaa gaun ndefu ya kubana na anatikisa mata ko hasa..

Nilikuwa nmekaa na mdada mmoja hiv rafiki yangu akaniambia kuwa yule dada hajavaa chup na huwa hapendi chupi..

Mh nikaona kazi ipo.. si ajabu hata hiz mvua zinazonyesha na mafuriko ni adhabu zinatufundisha kitu..

Swali langu!!!
Je ukivaa chupi unakuwa uncomfortable!?
Joto sana!???
Chupi zinachubuaa!???
Hela ya chupi hunaaa!???
Au ni fashion!??

Better usivae chupi upo ndan kwako na mpenz hapo sawa.. hata mm ntakuunga mkono but sio mpaka barabarani..
View attachment 749110
Eeh bhana eeh !!!rachu
 
Wewe si unavaa? Sasa unapataje shida kwa kitu Cha mwili wa mwingine?

Muhimu Kama unazipenda we binafsi vaa fullstop
 
Back
Top Bottom