Kusema kweli Mimi pia hili la Mtu kujiita Dr. bila kwenda shule kuiona msoto wake linaniuma Sana
Kwa Sababu najua kimbembe chake Aisee, TCU waingilie kati
Una elimu Gani wewe?
Unajua utaratibu wa kuanzisha kozi yoyote na syllabus yake kamili
Kila kozi iliyo anzishwa jua Kuna research imefanyika na Kuna target ya professional juu ya kozi husika
Unatoa mawazo ya kitoto Sana Aisee Fatilia, ili ukitoa point uwe unafahamu Vizuri kwanini Icho Kitu...
Kuna short clip nilikuwa nime iunganisha kwenye iyo comment imefeli kuwa uploaded
Generally
Jua mfumo kwanza ni Ngumu kukueleza chochote Kwa Sababu bado ufahamu wako juu ya mfumo Uliopo ni Mdogo.
Learn the system,
The system focus on winning the next election not struggling with individual
Same to you if you try to join, the system will convert your ambition to winning the game continuously 🤔
Ila Kazi za ICT zinatakiwa kuwa regulated maana Saizi ishakuwa hovyo hovyo
Hakuna Malipo yanayo tambulika Tanzania Kwa Kazi za ICT, Kazi zinazo itaji Walio soma wanafanya wanao bahatisha Yani hii industry Kwa Tanzania Bado tunaitaji tujitafakari Sana.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.