Recent content by Balthazar Felician

  1. B

    JamiiForums Tanzania Kuna uwezekano wa mshahara kutoka kabla Xmas?

    Mzee amesema fedha za mishahara ya wafanyakazi zielekezwe kwenye huduma za kijamii...mfano hospitali na mashuleni kwa lengo la maendeleo ya nchi...
  2. B

    JamiiForums Tanzania Kuongezeka kwa mashoga Dar, nini kifanyike?

    Wachomwe moto hadharani ili iwe fundisho kwa wengine au wapigwe risasi hadharani.....
  3. B

    JamiiForums Tanzania Arusha: Yaliyojiri kutoka mahakamani, rufaa ya Mbunge wa Arusha G. Lema, anyimwa dhamana

    Kama alimkashifu mh. Raisi acha, asote huko... Na afe yeye kabla ya raisi wetu
  4. B

    JamiiForums Tanzania Jamani Wachagga mbona mnatutesa hivi hapa Ubungo Terminal?

    Saivi tutatumia BOMBADIA
  5. B

    JamiiForums Tanzania Nyerere aliwajua Waha ndio maana hakuwapa uwaziri

    ACHA UKABILA... UKITAKA UKABILA HAMIA KENYA
  6. B

    JamiiForums Tanzania Ndalichako: Marufuku wasio na sifa kujiunga na masomo ya shahada kwa kupitia kozi za'foundation'

    Mi najikubali sana mimi na wizara ya kichwa changu naona watendaji wanajitahidi sana...
  7. B

    JamiiForums Tanzania BAVICHA vs UVCCM {Tanzania)

    Umekosa kazi za kufanya.... Shika jembe ukalime...
  8. B

    JamiiForums Tanzania ARUSHA: Mbunge Godbless Lema bado anasubiri dhamana, arudishwa Gerezani, Mawakili wake wakata Rufaa

    Bado kutoka ananyea bado debe... Kumtukana raisi si jambo la mzaha...
  9. B

    JamiiForums Tanzania Mwaka mmoja tumeisoma namba hivi, miaka 4 iliobaki si ndo balaa?

    Acha kupiga maneno fanya kazi....
  10. B

    JamiiForums Tanzania Who is most stupid?

    Jukwaa gani linahusu haya mambo..... Mi napenda sana Hapo stupid ni huyo wa mwisho
  11. B

    JamiiForums Tanzania Akina Dr. Mwaka na mwenzie Ndodi wameacha madhara makubwa sana kwenye jamii

    Hahahaaaa.... Eti limao 100[emoji23] [emoji23]
  12. B

    JamiiForums Tanzania Huyu dada Monica Michael ni Tapeli kuweni makini

    Tueleze vizuri ni tapeli wa nini!? Mbona maelezo hayajashiba?
  13. B

    JamiiForums Tanzania Treni ya Posta Pugu nusura ichomwe moto ikiwa Majumbasita

    Waache wachome wataenda huko na BOMBADIA.... Wajinga kabisa.... Kwani kuharibu ndio dawa ya ya tatizo??
Back
Top Bottom